500 anh em đi ỉa nhớ đừng hút thuốc nha!

Discussion in 'Trò Chuyện & Thư Giãn' started by Gà Quay, Feb 27, 2018.

1. Gà Quay

Gà Quay Bang Chúng

Đéo biết các cụ có hay hút thuốc lúc ị không nhưng thôi cứ cảnh báo trước cho chắc ăn, đặc biệt là cụ money:

https://thanhnien.vn/thoi-su/hut-th...i-bi-thuong-936645.html?io_utm_social=fanpage

2. money

money Hương Chủ

{boss}{boss}{boss}
    Lúc đi xe đi ị là em không hút nha bác.
    Thưởng thức thì phải khi nào thong dong nhàn nhã như uống cafe hay đi nhậu mới hút chứ.

3. money

money Hương Chủ

Mà bác tag ai thì dùng cái @ á, chứ bôi đậm lên có tag được đâu {look_down}{look_down}{look_down}

4. EDM

EDM Sơ Nhập Giang Hồ

Thời đại nào hút nữa các cụ, bỏ đi :D

5. money

money Hương Chủ

Ai cũng bỏ thuốc thì các công nhân viên nhà máy thuốc trên toàn thế giới này sống bằng gì? Rồi còn cha mẹ vợ con của họ nữa? {confuse}{confuse}{confuse}

6. automan

automan Hương Chủ

{brick}{brick}

7. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Anh làm em có động lực làm tội phạm quá, ko có tội phạm thì mấy anh cảnh sát, quan tòa sống bằng cách gì {cry}{cry}{cry}

8. money

money Hương Chủ

Đằng sau các anh cảnh sát quan toà còn vợ dại con thơ cha mẹ già em ạ. Vì tình yêu thương bao la, hãy phạm tội đi em. Tạo công ăn việc làm cho họ.

9. Gà Quay

Gà Quay Bang Chúng

Thuốc lá làm thằng nhỏ oặt ẹo đó nha

Last edited: Feb 27, 2018
  10. minhvv

minhvv Tân Thủ Thôn

2 năm trước mình ở phòng trọ bên quận Thủ Đức, chủ nhà làm ngay cái bể phốt dưới nền nhà luôn. May mà phát hiện ra sớm và chạy kịp thời.

11. Gà Quay

Gà Quay Bang Chúng

Ở SG nhiều căn nhà thấy đẹp đẽ sang trọng vậy chứ nhiều khi hầm phân nó nằm ngay phòng khách cũng không chừng :D

minhvv likes this.