Các bác cứu em, wpmudev.org vừa auto trừ của e 50$ :((

Discussion in 'Trò Chuyện & Thư Giãn' started by MÈO, Mar 12, 2018.

1. MÈO

MÈO Tân Thủ Thôn

Trước có bác nào trong forum mình chia sẻ https://premium.wpmudev.org cho đăng ký Premium miễn phí 3 tháng, e cũng ham hố làm cái, sau đó hết 3 tháng quên ko cancel, tối qua nó auto renew acc, mất toi 49$ :(.
    Có email support cho nó bảo refund mà nó im hơi lặng tiếng luôn :((

Anh em nào có cách giúp e với, huhu

2. Hau Nguyen

Hau Nguyen Sơ Nhập Giang Hồ

Cái này nó thích thì nó refund, nó ko thích thì thôi. Vì lâu lâu mới dụ được 1 thằng không turn off auto-review. hehe

MÈO likes this.
  3. MÈO

MÈO Tân Thủ Thôn

Vừa chat với support, nó có nói refund lại rồi. Cũng có mail xác nhận refund mà ko biết thật ko :D. Hi vọng thật, tiền đó là tiền bỉm sữa của con e :p

4. automan

automan Hương Chủ

thằng này không bít, chứ godady mấy vụ quên auto gia hạn,
    ví dụ đã mua 1 năm rồi, năm sau quên auto gia hạn mà không thích xài nữa, vẫn cancel, kêu nó refund được. Chứ không phải chí mới trial như này đâu {doubt}

5. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Tụi nó củng dễ chịu nhỉ, gặp mấy pác VN thì chắc kiếp sau mới refund. Pác dc refund thì nhớ lên update cho ae với nhé {adore}{adore}{adore}

6. automan

automan Hương Chủ

trước có mua service SEO của 1 thằng Vn , mua xong mới bít nó là Vn {doubt}
    nó cam kết money back trong vòng 7 ngày nếu không hài lòng {doubt}
    mua xong test sơ thấy không đúng yêu cầu, đòi refund sau 30s , nó cũng refund nhưng bonus thêm chửi, kiểu tiền ít đòi hít lol thơm {doubt}

đại loại mua service nó kiểu fai down soft nó về, theo tùm lum step, proxy các kiểu mới xài được service premium của 1 thằng khác, thấy phức tạp không thích nên không xài, thế mà cũng chửi {doubt}

wpresources likes this.
  7. MÈO

MÈO Tân Thủ Thôn

Thằng đó là ông lớn và hình như có full quyền nên mới đc vậy cụ ạ, chứ mấy thằng nhỏ, khi domain renew rồi nó ko có quyền hủy để refund đâu
    Vâng, khi nào bank có sms thì em update cho anh em
    VN mình nhiều ông làm global phết, chỉ là các ông ấy ngại vn nên toàn lấy tên kiểu tây tây cho quốc tế nó ko kỳ thị vn và anh em vn thì thêm lòng tin vào website ấy :D.
    Mảng e hay gặp nhất là envato, VN nhiều kinh khủng, mà nhiều ông to nhé, chứ ko phải lắt nhắt đâu :)

8. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Mấy cái theme màu mè bên Joomla hồi lúc toàn của mấy thánh Việt Nam ko chứ đâu. Tiếc là giờ em nó đã trở về nơi xa :D

9. automan

automan Hương Chủ

mấy service hosting của nó nhé {doubt}, còn domain chưa bị nên không rõ, mà domain chắc không được đâu {doubt}

10. MÈO

MÈO Tân Thủ Thôn

Báo cáo anh em.
    Hôm nay e đã nhận lại đc tiền.
    E báo cáo các cụ vậy nhé, e ngủ đây

Hoa Mãn Lâu likes this.