Cách bắt Google index sau 5 phút post bài

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by trong max, Mar 11, 2018.

1. trong max

trong max Bang Chúng

Tình hình là dạo này google index kiểu củ khoai quá, nên ngồi rảnh tìm cách làm sao cho nó index thật nhanh bài viết
    test và test cuối cùng củng tìm được nên share lại cho mọi người
    Tạo 1 subredit rồi sumbit post vô đó, chỉ cần post bài là 5p sau được index :D
    auto số lượng lớn thì ko biết làm sao chứ mình chơi nghiêm túc cho dù copy đi nữa thì củng 5p là được index

Hoa Mãn Lâu and Nai like this.
  2. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Test thử xem, 5 phút sau review anh em
    update
    Ko được nhé thớt, tut lởm rồi

Last edited: Mar 11, 2018
  3. buihoang91tin

buihoang91tin Khách Qua Đường

Subredit là gì vậy bác...
    Mấy hôm nay em có submit từng url vào google submit cũng ko thấy nó index. Em làm site nghiêm túc ạ.

Last edited: Mar 12, 2018
  4. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

là sub categroy của site reddit.com đó thím
    Hình như phải xem cái acc reddit của thím có trust ko nữa. Vì acc mới nó post ko lên dc đâu

5. Nai

Vậy chắc vậy rồi, vì acc mới reg tối qua =))

6. automan

automan Hương Chủ

anhkien96 and buihoang91tin like this.
  7. Nai

Cũng ko được luôn nhé cụ. Hôm qua giờ chắc làm chục nháy ở từng location rồi :D

8. automan

automan Hương Chủ

vậy chắc chưa đủ độ đẹp trai rồi {doubt} hoặc ip thím vô blacklist rồi nhé {doubt}

9. Nai

Chắc không phải vậy đâu, em thử quán cà phê, công ty hay tại nhà cũng ko được. :D

10. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Em đoán % cao là do cái acc phải có trust nữa. Thím thử ko login vô acc xem thử với chế độ người dùng bình thường có thể tìm dc cái bài thím vừa đăng hem? Nó phải public và dễ tìm thấy thì mới dc bot mò vô mà craw chứ {angry}{angry}{angry}

11. buihoang91tin

buihoang91tin Khách Qua Đường

Em có thử thấy oke, Bài index sau 5s.

12. Nai

Chế độ người dùng bình thường là sao admin?
    Mà ngặt cái là lúc trước làm 5s sau là có index, giờ nó ko còn hiệu lực nữa nên đoán quỷ đoán thần ấy mà :D

13. money

money Hương Chủ

14. anhvu

anhvu Tân Thủ Thôn

các bác cho em hỏi có plugin nào wordpress submit lên facebook với twitter auto dc ko ạ? trước em dùbg mà bi block bọn nó block acc hoài. h muốn test lại thì ko nhớ tên plugin.

15. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Xài IFTTT củng dc đó {big_smile}{big_smile}{big_smile}

16. trong max

trong max Bang Chúng

SNAP Pro

17. missu88

missu88 Khách Qua Đường

reddit luật của nó kinh lắm. e chơi bên đó tổng 5 nick của 2 gần 25k kamar. mà post link nó banned e hoài chán lắm.Mà view bên đó 1 link cũng tầm trên 500 views chứ ít đâu.kaka

18. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Có cách nào nuôi nick reddit ko cậu nhỉ?

19. missu88

missu88 Khách Qua Đường

trong đó nó nêu ra luật kỹ mà bác. 10 hoạt động bác sẽ đc bỏ 1 link. mỗi hoạt động của bác cách nhau 8mins. Hoạt động gồm comment, post,....E nuooid bằng Dcom.mà lâu nay ko vào nữa chán reddit r.hjhj

20. missu88

missu88 Khách Qua Đường

mà bác chơi reddit thì cái content thì bác nên viết hạn chế copy không thì...bác sẽ biết bọn trong đó tay to thế nào..+))