Cái này là đăng ký GA thành công chưa?

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by Nai, Aug 3, 2018.

1. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Tình hình là em có mấy cái web auto không có cái nào đăng ký ga được hết, thậm chí có web quay tay chơi aff nó báo trỏ link ngoài nhiều quá cũng không cho luôn (Dùng lại mấy cái mail cũ).
    Thì em mới làm cái web nhỏ tự viết, không trỏ link đi đâu hết viết bài được tầm 1 2 tuần thì đăng ky ga thử hôm qua thì hôm nay có cái mail như hình sau thì em có một số thắc mắc như sau:
    1. Con ga này có phải là ga chưa pin mà mấy bác hay bán phải không? Nếu bán được thì em phải bán luôn email hay đổi email cho người mua được không?
    2. Nếu có thể cài quảng cáo vào được thì em có thể lấy tài khoản này nhét vô mấy site auto của em được không vì site đăng ký ga không có traffic (0 uv/day)
    Các má mì nào đang chơi ga giải đáp giúp em

2. console

console Bang Chúng

Auto spam thi dung nhet. GA moi chua pin. Du $10 co pin ve dia chi em dang ky. Cu kiem tien di. Muon lay pin thi pm fb anh. Gui address nhan pin cho nhanh. K mat pin.

Nai and quang mít like this.
  3. quang mít

quang mít Sơ Nhập Giang Hồ

1. Chuẩn gà chưa pin. Thường bán cả mail, vì người mua sợ bị lấy lại
    2. Cứ có code ads đặt lên site nào cũng đc. Lưu ý: GA bây giờ bắt add site vào my site.

Nai likes this.
  4. automan

automan Hương Chủ

nhận gà thì lên nhanpinga.com mà nhận, nó generate auto cái address , 2 tuần có à, fee 50k, thằng này hình như bắt tay bưu cục,cái address vãi lắm , nhưng nói chung vẫn cùng huyện, và random vài xã, khác nhau cái xoẹt xoẹt vs thêm vài cái khác như chợ abc ... {bye}

con gà mới nhất 2 lần req đều fail, dù trước đó ngon lành, lần 3 xài dv của nhanpinga mình req hôm 17/07, hqua có code, ngon lành, đợi lâu quá làm đủ pay luôn rồi {beauty}

Nai likes this.
  5. Nai

Buồn, mà địa chỉ em đã đăng ký là sao anh, em nhớ em ko có điền địa chỉ. Nó đưa cái code em add vào thôi à.
    Tại sao dịch vụ nhận pin lại giúp reg thành công vậy cụ. Ko biết do ăn hên làm ăn nghiêm chỉnh site đầu không mà em thấy nó dễ thế nào ấy. Vậy giờ em muốn reg ga sll rồi bán thì có cần tuân thủ qui tắc gì khi đăng nhập lấy code verify site ko cụ :D.

6. Lahm

Lahm Sơ Nhập Giang Hồ

Site bác reg có traffic bao nhiêu vậy bác :D

7. money

money Hương Chủ

Bán đi thớt

8. Nai

Giờ em clone từ cái web này ra 10 cái nữa rồi dùng 10 cái email cổ để reg bán thì làm cách nào để tăng tỉ lệ thành công anh: Login ở vị trí địa lý khác hay sao anh

Last edited: Aug 3, 2018
  9. automan

automan Hương Chủ

address của nó gần bưu cục, về vn sớm nhất, nó nhận ok nhất không bị thất lạc. Còn mấy chỗ khác hên xuôi, mình gặp nhiều lắm rồi nên cũng nản, toàn req 2-3 lần, không thấy letter éo đâu {beat_brick}

Trước thánh money nói là do bên bưu cục nó làm thất lạc, không giao , abc gì đó, cho nó 100k nó lục kiếm cho may ra. Còn xài dv này có 50k, có 2 tuần gọn lẹ cho rồi

Nai likes this.
  10. money

money Hương Chủ

Đầu tư mỗi acc 1 con iPhone X + 1 sim 3G mà login cho chắc em ạ.

Nai likes this.
  11. Nai

À reg ở đây là không nhận được pin đúng ko nà. Làm tương reg ga

12. Nai

{beauty}{beauty}{beauty}