Cần người chỉ dẫn mua và nuôi nick

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by haihssss, Oct 8, 2019.

1. haihssss

haihssss Khách Qua Đường

chào toàn thể anh em. hiện tại em đang tính đầu tư vào tầm 50-100 nick facebook Clone. Vậy các bác cho em hỏi liệu nuôi nó có khó k. và có phần mềm nào tự động nuôi ngon ngon k các bác. nhờ các cao nhân giúp đỡ với ạ

Vito_King likes this.
  2. nhat.itsuper

nhat.itsuper Moderator Staff Member

khó! Trước có biết 1 tool mà quên tên rồi

3. 2ndCapricorn

2ndCapricorn Sơ Nhập Giang Hồ

Bạn nuôi chạy ads à. Hóng ké.

haihssss likes this.
  4. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Đang cầm 70 nick đây. Nick mình tự tạo. Ko mua. Tool php tự viết

5. Hau Nguyen

Hau Nguyen Sơ Nhập Giang Hồ

Tool cơm

6. money

money Hương Chủ

share qui trình nuôi đê {look_down}{look_down}{look_down} Có cần chăm như chăm rau ko?

7. 2ndCapricorn

2ndCapricorn Sơ Nhập Giang Hồ

Bác share code được không {ah}. Năn nỉ {loveyou}

8. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Không đc nhé bác{big_smile}{big_smile}{big_smile}

Tool của mình viết dựa trên nhu cầu của mình nên đưa cho người khác dùng chưa chắc đã chạy đc. Với cả chỉ có chức năng auto post bài theo lịch thôi. Không có gì đặc biệt cả

9. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Cũng chả có quy trình gì khác người đâu a ơi. Tất cả đều có trên gg hết rồi. E khỏi copy mất công. Có chăng là do e cẩn thận hơn mọi người thôi

10. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Cẩn thận thế nào, có thể chia sẽ ko thím?

11. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Mọi người thường có tâm lý khi tạo acc face là chọn giới tính nữ. Sau đó đi lên tìm đại 1 con nào đó xinh xinh để kết bạn cho nhanh đủ 5k bạn rồi spam trong thời gian ngắn. Nhưng lại không để ý rằng cái đứa xinh xinh đó nó cũng dùng face. Mà thường xinh thì lại nhiều bạn và nhiều lượt theo dõi. Face nó dễ quét ra. Cái này khỏi cần ai của face quét. Đơn giản nó cũng nhận ra rồi. Chỉ cần đăng 1 bài post có link thôi là ăn checkpoint ngay. Với cả khi tạo nhiều acc thường mn không nhớ hoặc không giữ đc sđt lúc đk acc. Nên khi bị checkpoint thường tịt luôn

E hơi khác. E thường chọn giới tính nam nhiều hơn. Chọn đứa nào mà nó ít hoạt động trên face ấy. Cứ bài đăng mới nhất của nó cách đây vài tháng là ok. Tải hết ảnh của nó về lưu lại đăng dần lên acc clone

Tất cả các acc của e điều được đăng ký bằng sim thật tiền thật. Tất cả các sim đều được giữ lại và duy trì hoạt động để không bị khóa. Thỉnh thoảng cũng bị check point sđt hay sms nhưng đều gỡ được

E cũng kết bạn rất ít. Thường là dưới 2k bạn. Trừ những acc chính (Những acc này quản lý các group và page) thì mới full kết bạn thôi

Đấy. Cách làm của e tựu chung lại chỉ có vậy. Cái này hên xui. Đúng với người này nhưng không đúng với người kia. Làm sao giảm tỉ lệ die acc xuống mức thấp nhất là một thành công rồi

maxthieuchu, money, haihssss and 5 others like this.
  12. Hau Nguyen

Em thì tạo giới tính Nam, tạo xong không kết bạn mà đi like với join vài group. Đi bình luận thời gian rồi cắm thẻ

haihssss likes this.
  13. haihssss

haihssss Khách Qua Đường

hix. khoai quá bác nhỉ. e thì chuyên về mảng khác. chỉ là tính làm để phát triển. nghe quy trình đã thấy oải roài. thấy trên mạng ng ta bán nhiều. còn hỗ trợ checkpoint ảnh mà k biết có ổn k

14. haihssss

haihssss Khách Qua Đường

èo. có phải flus k bác.,
    k biết mua để chạy có ổn k bác nhỉ.

15. Hau Nguyen

ACC via thì do thằng chủ có đòi lại ko thôi. Còn bình thường sài ổn, em mua chục thì 2,3 nick bị report đòi lại

haihssss likes this.
  16. Joctvn

Joctvn Tân Thủ Thôn

Thấy nhiều người dùng Tool K49 đánh giá tốt. Bác thử mua dùng xem . Thấy giá tool cũng chát 600k/ tuần :(

haihssss likes this.
  17. haihath

haihath Tân Thủ Thôn

Dùng mạng hay 4g reg acc vậy bác

18. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Cái gì chả được. Miễn sao 1 IP tối đa 5 acc log vào là đc

haihath likes this.
  19. trong max

trong max Bang Chúng

share cho mọi người 1 cách nuôi nick không bao giờ bị report nhé, search mấy con má mì, mấy con kiều nữ buôn ma túy bị bắt ấy. lấy info của nó mà reg :D
    mình toàn dùng cách này để nuôi. còn nuôi bằng tay trên lap. khi reg nick thì ra ngoài TGDD reg con mail + face rồi về bật dcom lên nuôi thôi

20. I Love Php

I Love Php Bang Chúng

Nuôi thì m ko biết nhưng nếu đầu tư vài chục ních thì b mua luôn nick họ via về mà dùng
    Tools thì có fplus, k49, sniper ..

Vito_King and haihssss like this.