Đăng ký gà báo chưa đủ điều kiện "Trang có mẫu"

Discussion in 'CPM & CPC & PopUp' started by Tuu, Dec 11, 2019.

1. Tuu

Tuu Khách Qua Đường

Mình đăng ký gà thì thông báo như phía dưới, bạn nào có kinh nghiệm hỗ trợ giúp mình để fix lỗi này được không. Đọc khó hiểu quá.

-------------------------
    Trang web của bạn hiện không thể hiển thị quảng cáo

Chúng tôi đã phát hiện thấy một số lỗi vi phạm chính sách trên trang web của bạn, do đó, trang web của bạn hiện không thể hiển thị quảng cáo.

1. Khoảng không quảng cáo có giá trị: Trang có mẫu

Như đã nêu trong Chính sách chương trình của chúng tôi, chúng tôi không thể hiển thị quảng cáo của Google trên các trang hoặc trang web có ít hoặc không có giá trị và/hoặc có quá nhiều quảng cáo cho đến khi các nội dung thay đổi được thực hiện. Điều này bao gồm, nhưng không giới hạn đối với việc bắt chước hoặc hiển thị trong khung nội dung của các nguồn khác mà không thêm giá trị.

2. saivnn

saivnn Tân Thủ Thôn

Mình cũng đang bị như vậy
    Tuy nhiên GA của mình đã được đăng ký rồi.Có hiển thị trên website 1, nhưng mình gắn lên website 2 thì k hiển thị, mình add website đó thêm vào thì lại báo trang có mẫu.
    Mình nhớ trước đây chỉ cần GA đc active là add trang nào cũng hiển thị quảng cáo mà nhỉ

3. I Love Php

I Love Php Bang Chúng

Chính sách mới add site là phải duyệt
    Sau add site mới hiện quảng cáo
    Mấy lỗi về khoảng không thì phải xem lại theme

4. Heliosvn

Heliosvn Khách Qua Đường

Giờ đặt gà lên site mới chờ xét duyệt khó khăn không khác gì đăng ký gà mới các bác nhỉ. Không biết có dịch vụ acitve ga trên domain mới không mấy bác ?

5. hocauo40

hocauo40 Tân Thủ Thôn

Gà duyệt kiểu này mấy site auto mới toanh cũng căng.

6. Tuu

Tuu Khách Qua Đường

UH, Mình cũng đang định mò chơi auto, mà nó xét duyệt theo site thì chắc khó nhai.

7. hocauo40

hocauo40 Tân Thủ Thôn

Mấy net khác mình chưa đăng ký được, không biết nó có duyệt site mới add như gà không bạn?

8. Tuu

Tuu Khách Qua Đường

mgid nó cũng duyệt theo site.

9. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Có 1 site mình add vào 2 con ga đều ok hết. Tự nhiên add vào con Ga thứ 3 cái nó báo như thớt. KO hiểu nguyen nhân do đâu nên chỉ xóa các comment có chứa code ads trước đó và gửi duyệt lại. Thế là OK.
    Bên cạnh đó cũng có site content tương tự (template xấu hơn), đã add thử 3 ga đều ko duyệt và dính cảnh báo như trên.