GA càng ngày càng khó khăn. Acc die liên tục

Discussion in 'AutoBlog' started by Thanh Nguyen, Sep 28, 2018.

1. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Bác mua ga new hay đã pin or đã pay ạ. Và bác chơi ga us hay vn

2. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Có reg đc thì đã chả phải đi mua bác ạ {beat_plaster}{beat_plaster}{beat_plaster}

3. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Hóng tút check của bác ạ {feel_good}{feel_good}{feel_good}

4. bmt

bmt Sơ Nhập Giang Hồ

Theo kinh nghiệm của mình thì phần lớn GA chết là lỗi từ nội dung với traffic. Vì mình từng đăng ký và nuôi cả trăm GA trên một máy tính. Con nào chết thì chết con nào nhận tiền thì vẫn nhận tiền. Nhiều lúc nhác mình mở luôn mấy con trên 1 IP hehe

5. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Mở trên cùng 1 trình duyệt luôn hở thím?

6. money

money Hương Chủ

Chuẩn đó. Chủ yếu do content và traffic. Việc login cùng device/IP/... vài năm trước có thể đúng do AdSense không muốn 1 người có nhiều acc nhưng từ 2015 trở lại đây thấy khác nhiều. Tuy nhiên nếu có cheat thì vẫn nên tránh việc login cùng device/IP để giảm rủi ro die cả đàn.

7. grayhatvn

grayhatvn Bang Chúng

google nó thu thập dữ liệu thì khỏi bàn, muốn chơi ga thì xác đinh trước traffic vs content ( quan trọng vẫn traffic vì contents thì chỉ những loại content vi phạm policy của nó ) , mình check tracking rồi nó chả đoc gì nhiều ngoài ip vs user-agent cả

8. money

money Hương Chủ

Check bằng cách nào vậy bạn, chỉ để anh em tìm cách né Gg nào?

9. grayhatvn

grayhatvn Bang Chúng

Bác dùng thằng này nhé
    HTML:
    https://www.wireshark.org/
    nó phân tích giải mã các tập tin được truyền đi trên ip máy tính của mình, bài hướng dẫn về nó cũng nhiều trên youtube, cơ bản cách sử dụng là khi vào một website thường có 2 ip, 1 ip của host còn 1 là ip của network sau đó dùng cái này check coi ip của network nó thu thập dữ liệu gì gửi đi thôi. Cách này dung all network ko riêng gà. Thời buổi bây giờ không có thằng nào check hành động đâu, tuy là có nhưng tỷ lệ ít lắm, chỉ là phụ thôi, có thể sau khi pass by dc thông số kỹ thuật mới check hành động :D ( suy đoán ) may mắn đâm mấy net mới thì hệ thống dữ liệu nó ít, ko có tracking đối chiếu nên có thể qua được vài tháng. còn gà thì anh em tự hiểu thôi =))

tienganhtiengem and money like this.
  10. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Dùng google analytis nó còn check tới độ phân giải màn hình, dài rộng bao nhiêu, plugin cài vô những gì nữa mà pác

11. grayhatvn

grayhatvn Bang Chúng

cái đó 2,3 năm rồi bác, nhưng vẫn pass được, mình nói rồi hành động ko phải là vấn đề đâu, ko auto dc thì thuê đội ngũ về cày tay, công nhân vs sinhvien đó =]], cái này mình đã từng làm vậy rồi nên rất rõ, một tiêu chi duy nhất là Ip thôi, giờ cheat cpa cùng toàn nhờ vip72, thời gian nữa cũng ra đi thôi. Ai thích ăn xổi thì cứ tìm cách đâm, ai thích lâu dài thì tìm ý tưởng lấy real trafic, mỗi người mỗi chí hướng, mà hướng chung là kiếm $ :v

12. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Mình củng đồng ý với thím thì trong tất cả các yếu tố, chỉ duy nhất yếu tố ip là ko fake dc, chứ bất cứ cái khác fake trong 30s. H mà tìm dc ip cá nhân dạng hộ gia đình thì mới gọi là ngon lành.

13. thitgaluoc

thitgaluoc Hương Chủ

Wireshark làm cách nào đọc được https vậy bác chỉ em cái

14. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Cachs đây 3-4 năm thì là như vậy bác ạ. Bác đọc kỹ hộ e . E nói là đảm bảo nội dung và tf hợp lệ 100%. 90% đến từ search. Không spam. Không social

15. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Dùng VPS ổn không bác

16. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

vps vẫn có cách check ra là traffic từ proxy vps, Phải dùng mạng tư nhân mới ổn dc

17. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Ặc. Thế này thì mỗi người dùng 1 ga ak. Lấy đâu ra lắm mạng tư nhân để log vậy. Mỗi lần log reset model mạng ổn không bác

18. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Ý e là ip để login ga nhé bác

19. xmenvn2510

xmenvn2510 Moderator + MiddleMan Staff Member

Bro cứ 1 device, 1 ip của vps loccal chuẩn là ok. Đừng login trên nhiều vps local khác. Cái này là nhiều acc gà, chứ 1 em thì vô tư.

20. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Hiện tại e đang dùng mỗi vps cho 1 ga. KHông biết các bro nhiều ga có cho e lời khuyên nào không ạ. Cám ơn các cụ các mợ {adore}{adore}{adore}