GA càng ngày càng khó khăn. Acc die liên tục

Discussion in 'AutoBlog' started by Thanh Nguyen, Sep 28, 2018.

1. grayhatvn

grayhatvn Bang Chúng

vẫn ko thông à, đặt ads lên đừng cheat login ở đâu cũng vậy ko die ga nhé, công nghệ 4.0 ai mà đi check mấy cái này, đã test ads đặt bình thường login trên nhiều geo ko bị gì

2. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Đệch tưởng thím nói về cái vụ fake ip cheat GA, thì cần dùng ip tư nhân,còn để login ga thì ip clear unique là dc rồi

3. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Ý e đang hỏi cách check tk GA mới mua. Và lưu ý gì khi mua GA và login GA để khỏi bị die khi gồ quét. Các cụ lại hiểu sai ý e ra là cheat click hả. E cam đoan tf với content của e sạch 100% nhé. 90% từ search gg. Content tự viết unquie 100%. Thời gian user ở lại hơn 1p,tỉ lệ thoát dưới 30% nên không thể nói là spam hay content không chất lượng đc. Thế mà vẫn bị die ga. Éo hiểu tại sao luôn các cụ ạ. E nghĩ vấn đề do con GA e mua thôi

4. grayhatvn

grayhatvn Bang Chúng

Không quan tâm nhiều vậy dc, cách đơn giản nhất thử nghiệm, mua một acc ga về gắn ads vứt vậy, tuyệt đối ko dùng bên thứ ba can thiệp, sau một tháng block hay ko block là tự mình hiểu ra nguyên nhân :) . Nhìn cách nc là biết bác xài bên thứ ba can thiệp rồi. Mây cái vớ vẫn content % này nọ user ở lại 1p... có quan trọng đâu, ta đặt ads lên ko có user vô ga cung block hả...

5. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Méo. Hình như bác ko đọc thì phải. Ben thứ 3 can thiệp là sao bác. Bác ko thấy e bảo 90% seach gg ak. Bên thứ 3 nào can thiệp gg search đc

6. grayhatvn

grayhatvn Bang Chúng

vậy bác đưa site lên đi, anh em coi phân tích giúp cho :v, 3 nốt nhạc ra nguyên nhân liền

7. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Bác nói chuyện như con nít

Cháu dì Sáu likes this.
  8. grayhatvn

grayhatvn Bang Chúng

ơ hay muốn hiểu vấn đề thì phải chấp nhận, sao lại đi chửi phong cách vậy ko nên open topic thảo luận học hỏi, vs tính cách vậy cũng ko phát triển đc đâu nhé :), tự thủ dâm đi bác ko :v

9. auto100k

auto100k Sơ Nhập Giang Hồ

Việc GA mua hay die do mua mình nghĩ còn 1 lý do nữa là email reg acc đó mấy bác tạo theo lô dạng auto reg email

Cháu dì Sáu likes this.
  10. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

E nghĩ còn vấn đề là người reg dùng tool reg theo lô nữa. Lần sau nên tránh xa mấy thằng cha bán GA theo kiểu công nghiệp đi {big_smile}{big_smile}{big_smile}

11. auto100k

auto100k Sơ Nhập Giang Hồ

mấy thằng cho đó cũng giỏi, reg GA dễ như kẹo :v

12. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Reg dc GA theo lô là đã hơn người ta rồi đó pác.

13. quang mít

quang mít Sơ Nhập Giang Hồ

trong policy của nó, thì cái này k liên quan tới die gà.

14. quang mít

trước minh reg tàm 2tuan la về GA, giờ 1 tháng được vài con :(

15. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Tất nhiên là nó giỏi. Nhưng mua acc của nó về không đảm bảo {beat_shot}{beat_shot}{beat_shot}

quang mít likes this.
  16. quang mít

Chuẩn. Giờ chúng nó có tút để nâng cấp ga hosted lên content. Loại này dễ bị k hiện ads or die nhanh. E khoe chút. Hihe

Attached Files:

17. nguyen hung

nguyen hung Khách Qua Đường

web ngon thì bác đầu tư ga paid rồi cho yên tâm.Chỉ sợ cái site của bác gắn vào nhiều con bị die quá h nó blacklist cái site nên gắn vào con nào die con đó :(

18. quang mít

Blacklist thì domain bị banned. Đặt gà nào cũng k hiện code. Tiện thể Gà paid, chờ pin, chờ pay e có nhé.

19. EDM

EDM Sơ Nhập Giang Hồ

Giá rổ giờ ra sao luôn bác?

20. Pham Tai

Pham Tai Khách Qua Đường

e hóng ké giá gà ...