[Help] Vấn đề mua Google Adsense

Discussion in 'CPM & CPC & PopUp' started by thienmenh, Mar 29, 2020.

1. thienmenh

thienmenh Sơ Nhập Giang Hồ

Chào các bác 4r cafemmo.
    Em thường xuyên theo dõi diễn đàn nhưng hôm nay mới lập ních để mong các pro giải đáp dùm thắc mắc của em !
    Vấn đề là em định mua 1 con GA đã pin và pay thì em có thể đổi thông tin sang thông tin của mình được không ạ .
    + GA có thể rút tiền về thẻ ATM khác tên đăng kí trong tài khoản được không !

Note: Tiện trên 4r mình có ai bán toàn khoản GA đã pin/pay không ạ, em muốn mua trên 4r mình vì đọc sơ qua toàn các trưởng lão uy tín và có tâm với ngề !
    Thanks các bác đã đọc bài

2. xmenvn2510

xmenvn2510 Moderator + MiddleMan Staff Member

1. Gà đã pin và pay thì mua phải đổi được chứ e. Không đổi được thì tuyệt đối không mua. Đó là phải gồm mail gốc khi đăng ký gà. Gà cho phép add nhiều mail quản trị nhưng chỉ duy nhất mail gốc đăng ký là sửa được thông tin thanh toán.
    2. Gà e có thể rút về bất cứ tài khoản ngân hàng nào mà e muốn, không cần trùng tên đăng ký. Thẻ visa thì phải rút bằng số tài khoản ngân hàng e nhé. Vì có thể số thẻ visa và số tài khoản ngân hàng khác nhau. Thẻ ATM nội địa thì không thể rút tiền về.
    3. A có bán nhưng mà giá chát lắm :D

3. thienmenh

Chát nhưng chất thì vẫn ngon ạ! Đợi làm xong website mới em sẽ ib anh !
    Cảm ơn anh vì câu trả lời hết sức chi tiết đã giải quyết mọi thắc mắc của em!
    4r mình toàn những người làm mmo trả lời hết sức có tâm ạ ^^

xmenvn2510 likes this.
  4. hoangvn92.it

hoangvn92.it Sơ Nhập Giang Hồ

mà mua gà phải chú ý. ko phải domain nào add cũng dc đâu nhé =))

5. thienmenh

vâng ! cảm ơn anh đã góp ý ạ ! em cũng đang sd 1 Ga cho domain chính ! nhưng muốn mua thêm 1 Ga nữa để làm mảng khác ^^

6. xmenvn2510

xmenvn2510 Moderator + MiddleMan Staff Member

Mua gà xác định là có domain nhưng không đăng ký được gà, Tuy nhiên, thêm domain vào tài khoản sẵn có, thì dễ hơn là duyệt gà mới tinh.
    Giờ hầu hết domain đều duyệt thủ công rồi.

Mua gà đã pin và pay thì bỏ qua giai đoạn nhận pin và xác thực danh tính là chủ yếu thôi. Kiểu rút ngắn giai đoạn, thời gian và tránh xác minh danh tính xịt.

Last edited: Mar 29, 2020