[Hỏi] Mua chung tool SEO

Discussion in 'Search Engine Optimization' started by mr0986, May 26, 2020.

1. mr0986

mr0986 Tân Thủ Thôn

Mình muốn mua tool Ahrefs hoặc các tool tương tự nhưng thấy nếu dùng 1 mình thì giá cũng chát quá.
    Thấy có mấy nhóm mua chung ko biết có ai mua qua mấy nhóm này chưa. Có chỗ nào mua uy tín ko?
    Cá nhân thì mn có thể chia sẻ mình đang dùng tools gì và chi phí hàng tháng là bao nhiêu dc ko?

Cảm ơn,

2. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

muatool.com thì phải. MÌnh hay mua ahref ở đây. Giá là 125k/ tháng. Không dùng đc full chức năng như ahref xịn nhưng với mình vầy cũng đủ

mr0986 likes this.
  3. dominhthanh

dominhthanh Khách Qua Đường

Mình đang dùng bên đây tool.buyseotools.io. nói chung cũng hợp lý có nhiều gói cho bác. mình xài cũng nữa năm rồi, thấy ok đó.

mr0986 likes this.
  4. money

money Hương Chủ

xài chung như này thì người bán dịch vụ có biết mình làm gì không các pé? Ví dụ như biết mình check keyword gì, kiểm tra website nào ...

5. dominhthanh

dominhthanh Khách Qua Đường

gần như không biết đó anh.

money likes this.
  6. Dang

Dang Bang Chúng

Biết chứ bạn, tool.buyseotools.io thì mình chưa dùng. Còn muatool.com thì mình đã sử dụng, chủ site dùng thủ thuật để reg, mỗi acc chỉ được 20 lượt check mỗi ngày (mình thử cái Ahrefs), các acc này sẽ xoay vòng tùy thời điểm. Thậm chí user còn biết domain check trước là gì nữa mà!

money likes this.
  7. mr0986

mr0986 Tân Thủ Thôn

Có vẻ như buyseotools.io là website trung gian. User ko truy cập trực tiếp ahrefs mà thông qua buyseotools.io (Có thể là dùng 1 hoặc 1 vài tài khoản ahrefs fetch kết quả từ ahrefs rồi trả về cho user)
    Nên user làm gì thì chủ site buyseotools.io biết hết.

money likes this.
  8. money

money Hương Chủ

@dominhthanh @Dang @mr0986 anh tưởng các dịch vụ đó là mua ahref agent và có quyền tạo các acc con, mỗi acc con là hoạt động độc lập chứ nhỉ? Chứ chủ dịch vụ biết hết thì không chơi chung được.

mr0986 likes this.
  9. Dang

Dang Bang Chúng

Chủ site dùng thủ thuật và giả lập thế nào đó thì em không biết, mà các user sẽ biết được log mà acc đó check trong này. Em mua để kiểm tra cách đi link của 1 số trang top nên cũng không quan trọng lắm chuyện chủ site có biết hay không :D

mr0986 and money like this.
  10. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Hình thức là nó dùng 1 cái vps xong tiếp nhận query từ user xong rồi giả lập lên ahref và trả kết quả về nên nó biết hết mọi thứ từ user tìm gì, Nên cái nòa bí mật ko giấu dc đâu

11. xmenvn2510

xmenvn2510 Moderator + MiddleMan Staff Member

12. money

money Hương Chủ

2 anh em còn dùng chung cái gì nữa thì nói ra đi, anh nghi nghi 2 đứa rồi đấy {hehe}{hehe}{hehe}

13. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Mình check gì nó lưu lịch sử hết. Nên sau khi check e đều xóa lịch sử. Ko biết có xóa đc thật ko nhưng có xóa còn hơn ko

14. xmenvn2510

xmenvn2510 Moderator + MiddleMan Staff Member

{big_smile}, hôm trước e rủ cu @Nai đi cửa "Lò", nhưng cu cậu ngại ko đi anh à. Keke

money likes this.
  15. money

money Hương Chủ

Em xóa đi nhưng nó vẫn lưu và thao tác xóa của em mới làm nó nghi ngờ và theo dõi em. Thà không xóa thì nó không tò mò.

16. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Kệ nó chứ a. Đã chấp nhận mua chung tức là chấp nhận rủi ro rồi. Còn nếu muốn an toàn nhất thì đầu tư mua 1 mình dùng thôi

17. Mr Ghost

Mr Ghost Sơ Nhập Giang Hồ

Mua chung mấy tool này chủ yếu là chạy cho khách hàng thôi, nó lộ cũng kệ nó có sao đâu :D

Vito_King likes this.
  18. Phan Thị

Phan Thị Bang Chúng

Dùng trial $7 cho 7 ngày cũng được

19. fongst

fongst Tân Thủ Thôn

Mua bên share4seo cũng đc. Dùng ahrefs là chính. 100k/tháng check 10 lần/ngày ahrefs, còn có mấy tool khác!

20. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Sợ gì lộ :D Cả trăm ông dùng thích thì check trước và sau site cần check vài site rác cho ng ta spy cho mệt :3