Làm plugin wordpress hỗ trợ ae làm autoblog

Discussion in 'Chia Sẻ Tài Nguyên Online' started by Hoa Mãn Lâu, Jul 26, 2019.

1. pehuongkoi

pehuongkoi Tân Thủ Thôn

bác có thể chạy script python trực tiếp từ php, thêm được argument vào script python luôn

2. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Tốn thêm 1 bước cài đặt python rồi lib các kiểu, ko phải site auto nào củng đáp ứng dc cái vấn đề nầy. nên chắc mình sẽ để tính năng nầy ở sau khi nào nhiều bạn xài rồi làm.H tập trung làm những tính năng phổ thông ai củng cần xài thôi

buiductrong likes this.
  3. kennit

kennit Khách Qua Đường

Có plugin nào auto share bài viết lêntrang facebook không nhỉ ?

4. Tọi

Tọi Sơ Nhập Giang Hồ

NEXTScript

Vito_King likes this.
  5. money

money Hương Chủ

người đọc 1 câu rồi tóm tắt 1 keyword chính của câu còn không làm được chứ nói gì máy.
    Không tin thì pé thử tóm tắt câu trên của anh xem keyword là gì?

6. money

money Hương Chủ

Các thư viện NLP hiện nay đều có hỗ trợ summarize 1 đoạn văn bản thành 1 vài câu nhưng tất cả demo đều làm chán lắm.

7. money

money Hương Chủ

tên nhân vật, tên tổ chức, địa điểm, ... nói chung là hầu hết các danh từ riêng đều có thể trích xuất được. Pé mua không anh bán tool cho :)

8. likingonline

likingonline Tân Thủ Thôn

Dạo này bác @money chán làm auto, chuyển qua bán tool rồi ah {doubt}

9. money

money Hương Chủ

Kkk nói bán là chủ yếu để khoe anh có tool đó thôi à {big_smile}

10. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Mới update plugin ver đầu tiên, tự thay đổi link image thành cdn wp.com. các cụ down về dùng thử xem sao

buiductrong and nhat.itsuper like this.
  11. quynhvunb

quynhvunb Khách Qua Đường

Em đang muốn 1 plugin có thể get view từ google analytics của bài viết và hiển thị con số view đó trong mục bài viết của wordpress (tạo và hiển thị cột View). Bác có xử lý được không ạ?

12. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

get view từ google analytis ở phần nào vậy cậu, có thể chụp hình giúp mình dc ko?

13. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Đang tính làm 1 plugin để auto cache bài viết ra html sau khi add bài viết, Chứ ko đợi khi có truy cập vào mới cache, không biết có ai cần ko nhỉ?

chienthanvn likes this.
  14. longhcm

longhcm Sơ Nhập Giang Hồ

15. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Chức năng đầu thì mần cho ae xài ổn nè. Còn 2 chức năng sau riêng biệt quá, ko biết có bao nhiêu người sẽ xài chức năng nầy nữa. Ủa mà bữa h vẫn chưa tìm dc người viết cái plugin nầy cho cậu à?

16. longhcm

longhcm Sơ Nhập Giang Hồ

Không biết khó không mà ông nào cũng bảo bận cả.

17. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Nhìn list chức năng thì ko cái nào khó lắm đâu. Chắc mấy lão bận thật ấy. Nếu mà làm thì mình chỉ hỗ trợ dc thím mần cái chức năng đầu tiên làm cái tag theo mật độ từ khóa, còn 2 cái sau thì chuyên biệt cho 1 mình thím xài quá, nên chắc ko hỗ trợ dc. Có ae coder nào ở 4rum nhận viết 2 cái chức năng sau ko nhỉ?

18. Trần Trọng Bách

Trần Trọng Bách Sơ Nhập Giang Hồ

Ủa cái này supercache có mà nhỉ?

19. Tọi

Tọi Sơ Nhập Giang Hồ

nếu xài cho admin thì không cần a nhé, cài sitekit vào là có