Newbie auto blog xin tiền bối chỉ giáo!

Discussion in 'AutoBlog' started by anhdungseo92, Nov 15, 2019.

1. Mr K

Mr K Sơ Nhập Giang Hồ

mình cũng quý ông Andỳ :)))

2. Nam

Nam Sơ Nhập Giang Hồ

Kinh nghiệm của em:
    Chơi adsense: cũng kha khá, chơi các ngách như các tools, metric, thống kê, so sánh, tạo tên tự động... chứ không có cào blog, news, tips...
    Chơi affiliate ( nếu hot cái gì mở shop bán luôn, em có 2 shop) . Em đang chơi chủ lực là cái này.
    Dropship: Em không chơi, nhưng nếu bác làm Dropship được thì thôi mở shop online nhập hàng về bán. Kinh doanh thì đi lấy 5, về bán 7-10 mà, cho khỏe. Bước đầu cứ bám 1 đại lý nào lấy sỉ, dần dà vô ngành rồi thì sẽ tự khắc biết nguồn hàng ở đâu. Bám lấy sỉ là không lo vốn, cứ sỉ có gì mình bán đó khỏe, không ôm hàng. Bán ngon rồi em chỉ nguồn cho lấy.
    Youtube: cạnh tranh khốc liệt, thời gian đó làm việc khác :D

thetrue, hocauo40, Nai and 1 other person like this.
  3. vuducthuan1994

vuducthuan1994 Tân Thủ Thôn

Bác hộp kín cho e contact với ạ , e có kinh nghiệm 2 năm code , đang làm 1 loạt auto site

4. Nam

Nam Sơ Nhập Giang Hồ

em share hết rồi đó :)) có giấu gì đâu :))

5. money

money Hương Chủ

Hèn gì dạo này web tools của anh rớt traffic quá. Site mọc như nấm.

6. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Trước cũng nghe lời khuyên của đàn anh làm tiếp thấy cái nào hot thì nhập về bán. Mà ngặt cái hàng hot tra ra thấy nó toàn mua sách không. Còn mấy cái sản phẩm còn lại toàn rải đều từ phụ kiện cho tới điện máy {beat_brick}

7. vuducthuan1994

vuducthuan1994 Tân Thủ Thôn

Hi all , Do nhu cầu cv thay đổi , em cần pass lại 1 dàn site auto web , đã đặt được quảng cáo google adsense lên . Bác nào có nhu cầu mạnh dạn inbox em ạ , Chỉ bán cho bác nào biết code (PHP Laravel ) và giao dịch trực tiếp tại Hà Nội . Thank all !

8. chickenking

chickenking Khách Qua Đường

Bác chia sẻ em chút kinh nghiệm với được ko, đang tính chuyển qua làm dropshipping mà chưa có hướng cụ thể {pudency}

9. anhdungseo92

anhdungseo92 Tân Thủ Thôn

cao nhân là đây chứ đâu, từ lúc mở cái topic này, đến lúc này thì em bắt đầu ổn ổn tí rồi. Cứ quất thôi, đến đâu rút kinh đến đó vậy!

tienganhtiengem likes this.
  10. tienganhtiengem

tienganhtiengem Sơ Nhập Giang Hồ

Bác ổn áp nhanh quá. em vẫn đang trôi dạt quá. hic hic

11. console

console Bang Chúng

Đàn anh mô khuyên đúng đó chứ

12. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

kkk, em nhập sách về bán thì ko dc rồi. Mà nhập phụ kiện điện tử với điện máy thì vốn mạnh quá anh {cry}