Reup có ai còn chơi

Discussion in 'Youtube' started by Axyz, Feb 3, 2018.

Tags:
  1. tranducthao99

tranducthao99 Khách Qua Đường

Một ông sếp đi làm mà quên kéo phéc mơ tuya, cô thư ký nhìn thấy bèn nhắc khéo: Sếp ơi hôm nay sếp đi làm qưên đóng của ga ra lại rồi đấy ạ.Ông sếp giật mình nhìn xuống, thẹn quá bèn chữa thẹn: Thế cô đi ngang qua đấy có thấy cái BMW của tôi để trong đấy không?Cô thư ký bèn trả lời: Dạ không sếp ạ, em chỉ thấy một chiếc xe đạp xịt lốp nằm ngọeo cổ sang một bên thôi

2. I Love Php

I Love Php Bang Chúng

ytb qtrong vẫn là chủ đề

cắm reup mà ko ăn thua lắm. thôi đành đợi chờ tiếp

3. Axyz

Axyz Khách Qua Đường

Cắm tool bên nào bạn

4. hoangvn92.it

hoangvn92.it Sơ Nhập Giang Hồ

các bác có dùng tool để up ko ?
    mình có cả ngàn clip nhỏ nhỏ muốn up mà ko biết tool up?
    rồi tg cách nhau up là bao nhiêu / 1 clip nhỉ ?

5. I Love Php

I Love Php Bang Chúng

Tự viết b

Axyz likes this.
  6. Axyz

Axyz Khách Qua Đường

Chạy vps hay nền web bạn. Có sale k

7. I Love Php

I Love Php Bang Chúng

cả vps cả nền web nhé b, m đang làm dở b có hứng có thể inbox. fb.com/Hieu.Dsdvn

8. Lanh Đồng

Lanh Đồng Trưởng Môn

Nghe nói là vẫn có nhưng vấn đề như thế nào thôi bác. Mảng capcha vẫn có người chơi mà.

9. Ak1974

Ak1974 Sơ Nhập Giang Hồ

Youtube giờ nó cho úp 1 kênh 50 video thôi, còn tool thì ko cái nào xài dc đâu, vì api để úpload lên youtube nó cho có mấy ngàn điểm hà, úp 4 video lên là hết, cách duy nhất úp nhiều video là tạo nhiều kênh, rồi dùng auto click mà úp, mình úp 1 ngày chỉ dc 1k video thui, mà auto click lỗi liên tục, vì đang úp nó nhẩy bảng ăn gậy thì ko úp dc, nói chung là auto click thì hên xui lắm.

10. I Love Php

I Love Php Bang Chúng

có tool reup cần cắm máy bác nào hứng thú thì inbox nhé, làm gần xong rồi cũng bỏ