Thảo Luận về BCH (BCC)

Discussion in 'Altcoins & Bitcoin' started by Hoa Mãn Lâu, Aug 8, 2017.

Tags:
  1. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Tình hình là hiện tại em nó đang có vẻ có 1 đợt sóng mới. Không biết có cụ nào lên thuyền đu theo em nó chưa ạ? Em dự đoán chắc em nó lên củng ít nhất tới 10h tối mới hết sóng. Ko biết bây h vô còn kịp không nhỉ?

2. anhvu

anhvu Tân Thủ Thôn

hôm qua em lỗ 200$ vì con này :( vô ngay 380 rồi nó xuống ác quá đành xả 335, đợi hôm nay vô lại

3. tuanitpro

tuanitpro Tân Thủ Thôn

Em vô con nào, là con đó xuống là thế quái nào nhỉ? Từ polo sang bittrex???

4. Sói

Sói Administrator Staff Member

Từ giờ trở đi pé vô con nào nhớ báo để anh em chừa con đó ra {big_smile}

5. tuanitpro

tuanitpro Tân Thủ Thôn

Vừa ôm con BBC xong, giờ tụt cmnr

6. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Em thấy lúc 18h BCC nó đang ở mức giá 0.10355, Và dự đoán em nó có thể tăng tới 22h tối nay mới sụt. Vẫn đang trong đà tăng mà

7. Joker

Joker Khách Qua Đường

Bác nào non tốt nhất nên chơi 2 con ổn định là btc với eth thôi, chứ đừng ham vào con khác, ít nhưng chắc cú là không lỗ

8. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Thím @tuanitpro ôm eth từ hồi 450$ tới h vẫn chưa hồi sức kìa. Thím @Joker có đường nào binh giúp ko?

9. anhvu

anhvu Tân Thủ Thôn

Nãy chiều em nhảy từ eth qua btc do rate ngon rồi định trade ngược lại kiếm thêm eth ai ngờ eth lên mặt trăng còn btc thì sml :( chắc do mình hên thôi :(

10. tuanitpro

tuanitpro Tân Thủ Thôn

Haiz, đã ôm em ấy 2 tháng có lẻ, vẫn chưa thấy điểm hòa vốn, chứ chưa nói lời. :(

11. tuanitpro

tuanitpro Tân Thủ Thôn

Vừa cắt lỗ, tính lấy vốn qua ôm con khác, vâng, thật tuyệt lời là cắt xong thì nó pump.

12. anhvu

anhvu Tân Thủ Thôn

Ức là ôm nó được 2 hôm rồi :( vừa qua btc lúc 0.0795 thì nó lên 0.085 giờ :( có bác nào hóng btce trở lại trong đây ko 90% vốn liếng em còn ở đó

13. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Chia buồn cùng thím. Em chắc là em btce 1 đi ko về đâu {after_boom}

14. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Thánh nhọ của năm, Ám cả thị trường người ta là đây {ah}

15. tuanitpro

tuanitpro Tân Thủ Thôn

Haiz, từ lúc em vào là tháng 6, chưa có con nào em ôm mà nó lên, chỉ tiếp tục lập đáy mới khi em mua vào thôi.

16. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Mốt mua con nào nhớ hú để ae biết đường mua ngược lại nha. Ăn dc em dẫn thím đi nhậu{band}{beauty}{boss}

17. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Em nói nó tới 10h là hết trend rồi, ai ngờ phán đại mà trúng thiệt ahihi

18. Joker

Joker Khách Qua Đường

ôm lúc trên đỉnh thì sao cứu đc bác :v. Chỉ có đợi nó lên lại thôi, sau này nó sẽ lên lại

19. Yêu Hạnh Trang

Yêu Hạnh Trang Khách Qua Đường

Các ông thích lướt sóng thì vào nhé
    BCC/ETH
    BUY: 1.01 ETH
    SELL: 1.15 - 1.25 ETH
    Mình đưa ra chỉ tham khảo thôi. Mọi sự là tùy các ông {big_smile}{big_smile}

20. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Hồi tối qua lúc 18h mình dự đoán giá BCC sẽ lên trend 4h là 22h sẽ xuống. Ai ngờ trúng thiệt. ^^