Tut clone website ít bị deindex và DMCA

Discussion in 'AutoBlog' started by Trí Mén, Nov 30, 2017.

1. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Người ta thì trả lời câu hỏi. Còn bác thì hỏi câu trả lời

2. DichVuSeo

DichVuSeo Tân Thủ Thôn

Mình móc mấy con blogs ra thử vậy! Khá hấp dẫn đây!

3. Tuu

Tuu Khách Qua Đường

Cao thủ quá, thankf nhé

4. Quaydau

Quaydau Sơ Nhập Giang Hồ

Mấy a cho e hỏi. Phần 2
    "Lấy hết similar keywords của đám keywords vừa tìm được (dùnggoogle,bing,yahoo). Lúc này tổng keywords sẽ có tầm > 300kkeywords"
    Phần này mình làm như nào ạ, lấy hết simimar keywords, a @Trí Mén có thể khai sáng hộ e được ko ạ, e gà a thông cảm giúp e với ạ

5. money

money Hương Chủ

Đọc bài "Cách tạo hàng trăm triệu tags của Sói ca"

Quaydau likes this.
  6. Quaydau

Quaydau Sơ Nhập Giang Hồ

Dạ cảm ơn a @money đẹp zai ạ

7. money

money Hương Chủ

Đừng lịch sự quá anh mắc cỡ. Like là đủ rồi.

Quaydau likes this.
  8. Quaydau

Quaydau Sơ Nhập Giang Hồ

Hi ạ ok anh, a cho e hỏi thêm là với câu lệnh query như trên bài tạo tag của a @Sói thì mình thay keywork của đám key mà mình lấy từ site victim về rồi thay vào đoạn query đó đó đúng ko ạ.
    Ko biết e hiểu như vậy đã đúng chưa ạ.
    Nếu đúng thì mình làm sao để thay hết đám 50k keywork đó để query cho nhanh ạ, e cảm ơn anh

9. money

money Hương Chủ

Tùy theo em muốn như nào.
    Nếu muốn quét hết key của 1 niche, ví dụ niche "money" thì em ghép từ money với danh sách 1 loạt từ có sẵn: money love, money handsome, money strong, .... rồi query đến các api lấy keywords sinh ra (list từ love, handsome, strong, ... em phải tự build. Ví dụ như anh thì anh dùng list từ khoảng 1 triệu từ --> sẽ query 1 triệu lần)
    Nếu em muốn quét nhanh thì em ghép theo kiểu: a money, b money, ... money a, money b ... rồi cũng query như trên. Có danh sách rồi lại lấy danh sách đó query tiếp. Cách này thì lấy dc nhiều long tail keyword nhưng không quét hết đươc tất cả keyword (nhưng sẽ nhanh hơn nhiều)

Quaydau likes this.
  10. Quaydau

Quaydau Sơ Nhập Giang Hồ

Dạ để e làm thử xem sao, e cảm ơn a nhìu nhé

11. Quaydau

Quaydau Sơ Nhập Giang Hồ

Cái vụ tạo page tag nếu dùng wp thì làm thế nào mấy anh ơi

12. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

wp nó có hỗ trợ tạo tag mà

Quaydau likes this.
  13. Quaydau

Quaydau Sơ Nhập Giang Hồ

Dạ e chỉ thấy nó cho tạo từng cái 1, mà trên là 300k tag thì tạo kiểu gì anh nhỉ, ga mờ mong anh khai sáng cho e với ạ, e cảm ơn anh

14. Quaydau

Quaydau Sơ Nhập Giang Hồ

@Hoa Mãn Lâu a thông giúp em chổ này với anh ơi

15. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

wordpress tạo tag hơi mệt ấy vì liên quan nhiều bảng, thím nghiên cứu mysql để insert nó bằng code ngoài sẽ ổn hơn, tốc độ nhanh

Quaydau likes this.
  16. Quaydau

Quaydau Sơ Nhập Giang Hồ

Dạ ý e là cái 300k page tag nó có nghĩa là tạo một page rồi ném link 300k tag đó vào hay là tạo 300k page mỗi page chứa 1 tag ạ

17. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

À cái nầy thì tùy vào thím thôi, nhưng mà tag nên liên quan tới content của page đừng add lung tung, dễ bị gg nó chém vì tội spam tag đó