Add site vào GA dễ lại rồi, AE chiến thôi nào !

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by Tony Vu, Aug 28, 2020.

1. Tony Vu

Tony Vu Bang Chúng

Mình có mấy acc GA thì từ cuối năm 2019 đến nay ko add được thêm site vào nữa. Site nào add cũng bị từ chối, request bao nhiêu lần cũng vẫn từ chối. Cho đến hôm kia mình add được 1 site (https://cafemmo.club/threads/yeu-cai-mail-nay-qua.3060/). Mình thử add lại mấy site đã bị từ chối trước kia thì giờ được hết.

Có vẻ là chụy Gồ đã hồi xuân nên dễ tính trở lại. AE nào chưa add được thì add đi thôi {band}

money and Nguyen Son like this.
  2. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Site 3 tháng tuổi. Có ít tf. Content tự viết tay (Không phải tự nghĩ nhưng cũng tự xào nấu lại. Tự tin unquie). Vừa nhận đc mail từ chối tối qua. Chắc do xấu trai. Dm gu gồ {hell_boy}{hell_boy}{hell_boy}{hell_boy}

Tony Vu and Nguyen Son like this.
  3. Nguyen Son

Nguyen Son Sơ Nhập Giang Hồ

Huhu, em reg vẫn tạch đây. Buồn ghê cơ. Để thử add vào GA cũ xem sao ạ.

4. Tony Vu

Tony Vu Bang Chúng

Sáng nay nhận được mail accept 3 con luôn cụ ạ, trf ko bao nhiêu nhưng cứ add được là mừng đã :D

Mấy con này trước kia bị tạch hết giờ add lại được mới ghê dù chẳng thay đổi gì

5. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Chuyện đó thì tính sau đi cụ. Trước mắt cứ chúc mừng cụ cái đã. Sắp giàu rồi. Nghĩ xem nên mua mer hay audi đi thôi {beauty}{beauty}{beauty}

Tony Vu likes this.
  6. Nguyen Son

Bác có thể tiết lộ trước bác bị từ chối vì nguyên nhân gì? Em vẫn còn vài site bị từ chối vì nội dung cóp nhặt, mặc dù đã xào nấu các kiểu.

7. money

money Hương Chủ

Chào đồng giàu nhá.

Tony Vu likes this.
  8. Tony Vu

Tony Vu Bang Chúng

Cảm ơn cụ! Em vẫn cày đến mụ người nên chẳng đi đâu. Duy có xe căng hải vẫn chạy đều tuần tầm 20km, chứ ngồi riết có ngày toi :D
    Mình bị từ chối vì những nguyên nhân sau: cóp nhặt nội dung, nội dung nghèo nàn, nội dung bạo lực, nội dung nhạy cảm (auto nó tự get vài content bạo lực với sex thôi chứ ko phải chủ ý của mình, trước đã tìm và xóa những content đó nhưng nó vẫn ko chịu), covid 19
    Em làm vì đam mê anh ơi :D

9. money

money Hương Chủ

Giàu mới làm vì đam mê chứ không có mà ... 3H đã nói rồi, chẳng sai được.

Tony Vu likes this.
  10. Nguyen Son

Chúc mừng bác nhé, để em add lại 2 site xem tình hình ra sao. Content em tự copy-edit tay để qua vòng add đã rồi mới định đổ auto.

Tony Vu likes this.
  11. Tony Vu

Tony Vu Bang Chúng

3H là gì thế anh?
    Mấy tháng rồi mình cũng nản vì dàn site auto ko add được. Đang chuyển hướng qua dạng semi-auto: viết bài, SEO oải đến muốn ngủ gục luôn mà chưa có kết quả gì thì nay tự nhiên lại add được site auto. Khó nghĩ quá :D

12. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Nếu không nhầm thì là huấn hoa hồng thì phải {big_smile}{big_smile}{big_smile}

Tony Vu and money like this.
  13. money

money Hương Chủ

Đấy, 3H đấy em. Tầm của 3H nó là triết cmn lý rồi :D Không sai được đâu.

Tony Vu likes this.
  14. xmenvn2510

xmenvn2510 Moderator + MiddleMan Staff Member

@Tony Vu : anh ăn được 1 gà nữa rồi e ơi. :D

Tony Vu likes this.
  15. Nguyen Son

Em xin thông tin lại là em tạch cả 2 các bác nhé :( Xấu trai quá!

Tony Vu likes this.
  16. Tony Vu

Tony Vu Bang Chúng

@xmenvn2510 Ngon vl. Bao giàu {big_smile}

@Nguyen Son Chia buồn với bạn, xả xui thôi. Mình hết site để add hôm qua add bừa 2 site mới trf có ~20UV mà nó accept luôn mới gớm {beauty}

xmenvn2510 likes this.
  17. xmenvn2510

Chưa làm đúng cách thôi e. A thấy mọi người forum ai cũng đẹp trai mà. :D

Nguyen Son likes this.
  18. ssayyhi

ssayyhi Sơ Nhập Giang Hồ

từ đầu năm đến giờ chưa đc e nào :((

19. xmenvn2510

Cố lên em. :D