auto reg acc Facebook cho bác nào cần

Discussion in 'Chia Sẻ Tool & Bot' started by Thuansky, Aug 2, 2017.

1. Thuansky

Thuansky Sơ Nhập Giang Hồ

auto reg acc Facebook cho bác nào cần, (ko phải của em đâu ạ, down trên mạng).
    - chạy trên chrome + cốc cốc [​IMG]:D
    - giải nén file -> vào chrome://extensions/ -> tích vào Developer mode -> Load unpacked extension -> chọn thư mục vừa giải nén -> xong, chỉ click vào icon là reg.

Link Down
    https://mega.nz/#!3plWwTQb!ILVn6l_jLdCg3llCBfoCOCPxcJuYh47TFAf37lt1iFQ

*** Sói *** Bài này là import data từ FB group, anh em xài dc hay không thì confirm nhé, chủ thớt chỉ là người post giúp

Last edited by a moderator: Aug 16, 2017
  2. fixbug

fixbug Moderator Staff Member

Có pass qua đc verify phone, IP ko bác

3. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Em chịu ạ. Hàng sưu tầm mà. Thím thử xem ^^

4. chienchuot

chienchuot Khách Qua Đường

5. jamecollins

jamecollins Khách Qua Đường

sr bác cái này 8 đời rồi :( thiết nghĩ cái nào xài dc or bác test thành công thì hãy post lên, chứ post lên thế này mấy chốc thành bãi rác.

6. Cải Lão Ngoan Đồng

Cải Lão Ngoan Đồng Tân Thủ Thôn

Chuẩn đấy bác, anh em group mình phải đăng những cái thật sự có giá trị giống như bác Andy ấy

7. Thuansky

xin lưu ý là mấy bài đời đầu được lấy từ FACEBOOK GROUP lên nhé, chứ không phải là cố ý đăng bậy bạ lên đâu, ban đầu đăng là để có bài tọa tương tác, mấy chế đọc thì lọc mấy bài cũ ấy ra nhá.
    LÀm thân trâu ngựa mà có ai biết đâu, khổ quá nà

8. Sói

Sói Administrator Staff Member

Bài này là import data từ FB group, anh em xài dc hay không thì confirm nhé, chủ thớt chỉ là người post giúp

Mai Cồ likes this.
  9. 2ndCapricorn

2ndCapricorn Sơ Nhập Giang Hồ

Đang hí hửng vào xem thì là post cũ. Mấy bạn muốn auto reg thì trên Youtube bọn nó cũng share extension này đấy, nhưng mà hốt về soi code lại 1 chút đề phòng. Những tool share như này thường là mình auto không công cho họ, reg xong nó tự động lưu vào database luôn.

10. gu gồ

gu gồ Administrator Staff Member

em góp ý thế này, đa số các tool này nó sẽ reg acc và send id + pass tới 1 tool khác, từ tool nhận id + pass họ sẽ get token và làm các việc khác

mọi người nên bỏ qua những tool public như thế này đi

11. Thuansky

ĐÂY LÀ BÀI CŨ TRÊN GROUP FACEBOOK, các bác để ý nhé, chứ không phải là bài mới, em chỉ là đăng lên cho có bài thôi ạ. Như bác SÓI nói kia kìa, em là người post bài lên cho Forum cho có bài, có content để sum vầy thôi ạ.

Thân Trâu NGựa mà có ai hiêu đâu !