bị cloudflare xóa domain do vi phạm dmca

Discussion in 'CPM & CPC & PopUp' started by remake2020, Dec 29, 2021.

1. remake2020

remake2020 Sơ Nhập Giang Hồ

Chào các bác
    Tình hình mình vừa bị cf xóa domain bên bản quyền report vào. và bên CF đã chặn domain.
    vậy thì có nhà cung cấp DNS nào thay thế CF dc không nhỉ ? mình chỉ chạy web thôi, ko hình ảnh, ko video gì.

1 số cái cần thêm như ẩn IPs hay load nhanh xíu là được.

cám ơn các bác và mong nhận được trợ giúp

2. Tạ hơi nặng

Tạ hơi nặng Bang Chúng

Ddos-guard

Nam and remake2020 like this.
  3. remake2020

cám ơn bác để mình thử <3
    mình xem thử giá thì thấy có gói 400$

https://ddos-guard.net/en/store/web

nhưng có giống gói 200$ bên CF ko bác nhỉ ? vì trước mình vẫn dùng gói 200$ bên CF

4. Tạ hơi nặng

Tạ hơi nặng Bang Chúng

Em ko có tiền toàn xài free :v

5. command

command Bang Chúng

Có thể cho hỏi thêm, website bạn sử dụng bao nhiêu % nội dung có bản quyền mà bị CF trảm luôn vậy? Vì mình thỉnh thoảng tuần nào cũng nhận email abuse từ Cloudflare forward sang cho hosting service, hosting service gởi email cho mình, mình xóa nội dung đó trong 24h là xong rồi mà.

6. remake2020

tùy mực độ của bên report thôi. họ report mà mình ko xóa =))) họ mượn luật sư kiện bên cf thì chịu thôi á

7. MercE300

MercE300 Khách Qua Đường

e hơi tò mò chút là bác làm mảng nào mà để bên kia thuê hẳn luật sư kiện vậy, chứ còn về dmca thì lâu lâu e vẫn nhận đc mail từ cloudflare báo là có ng report e và bọn nó sẽ foward mail cho cho bên hosting, nhưng mà e kệ chả thấy sao cả.
    nay thấy bác bị bọn cloudflare ban thì chắc bác phải chơi mảng gì vi phạm kinh lắm.

8. quachtinh379

quachtinh379 Khách Qua Đường

Lúc đầu ngta báo cáo mail cho bạn thì nên bạn xoá trước thì tốt hơn á. Chứ nó báo cáo qua nơi cung cấp dịch vụ vps hay clf cực lắm