Các pro đang dùng phần mềm fake ip nào ạ

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by CaCa9x, Aug 28, 2017.

1. CaCa9x

CaCa9x Khách Qua Đường

Các pro cho em hỏi dùng cái nào fake ip tốt ạ, tiêu chí là upload, dowload nhanh, unlimited .giới thiệu cho em với ạ. Crack thì tốt quá, sinh viên nghèo đói lắm ạ. {adore}{adore}{adore}{adore}

2. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Hotpot shield dc hem {beauty}

3. CaCa9x

CaCa9x Khách Qua Đường

Có bản nào free cho sv nghèo k pro. e cũng có cài "crack" mà k đc ạ. K biết bản trả phí có bị limit hơm chứ nó cho đc vài GB thì ngỏm

4. money

money Hương Chủ

Kakaka thớt đòi lắm vãi :D

5. console

console Bang Chúng

Được voi đòi 2 bà Tưng đây ;) định share ít ssh cho xài mà nghe down vài gb thôi hehe. Thớt lên vultr tạo con vps ngồi down 1 ngày rồi tắt

6. money

money Hương Chủ

Nói chứ làm ăn thì nên đầu tư chút chút cho nó quen để sau này lỡ có giàu cũng không bỡ ngỡ :D Hàng crack với hàng free chẳng bao giờ bằng hàng mua được đâu thớt.

Linh likes this.
  7. Huynh Dang

Huynh Dang Khách Qua Đường

Bitvise SSH Client+Proxifier

8. Hoang Nguyen

Hoang Nguyen Sơ Nhập Giang Hồ

Safe ip đi bạn, thoải mái. mình đang dùng :) k cần mua.

9. 2ndCapricorn

2ndCapricorn Sơ Nhập Giang Hồ

Dùng IPVanish VPN hoặc mua proxy tại buy proxies . org

10. Tong phạm

Tong phạm Khách Qua Đường

Vpn của opera

11. Luxifer

Luxifer Sơ Nhập Giang Hồ

Nhanh hay chậm thì do chất lượng proxy, cụ thể là tốc độ mạng giữa Client (máy bác) tới Proxy Server, và từ Proxy Server tới Destination thôi.

- Để fake IP bạn có thể dùng tất cả các trình duyệt đều hỗ trợ HTTP Proxy và SOCKS. Với mục đích lướt web thì 2 loại proxy này bác xài cái nào cũng được, SOCKS thì nó không interpret traffic.
    - Để fake IP toàn máy thì nên dùng Bitvise SSH Client+Proxifier, cái này yêu cầu bác phải có một VPS/Hosting đã được bật SSH. Login được thì nó tạo 1 SSH tunnel, để route tất cả traffic từ máy bác sang cái VPS/hosting kia. Cái này thì fake đầy đủ hơn nhưng chậm hơn, vì SSH là secure nên dĩ nhiên chậm hơn.

2 cách trên bác phải tự tìm Proxy/SSH sống tốt mà xài. Ngoài ra bác có thể sử dụng các dịch vụ VPN trả phí phổ biến trên mạng.