Cách đăng ký viglink

Discussion in 'Hỏi Đáp Kỹ Thuật' started by Vo Van Phuc, Aug 18, 2018.

1. Vo Van Phuc

Vo Van Phuc Khách Qua Đường

Chào mọi người, mình thành viên mới mong giúp đỡ.
    Mình có lập cái site reviewer sản phẩm,... cỡ 20-30 post.
    Lấy để đăng ký viglink thì sau khi có email support thì nhận được phản hồi.
    Thank you for the email. Unfortunately, your account has not been approved by our Network Quality team as it is not a good fit for our network at this time. Our apologies for any inconvenience. We suggest partnering with merchants directly for your affiliation needs.
    Anh em ai có cách đăng ký trên này chỉ mình với.
    Thanks

2. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Hồi xưa đăng kí thằng nầy dễ ẹt mà, sao h nó chảnh dữ dzậy nhỉ?

namcute likes this.
  3. Vo Van Phuc

Vo Van Phuc Khách Qua Đường

4. Lahm

Lahm Sơ Nhập Giang Hồ

user tb 100/day em treo đc tháng chả đc đồng nào nên gỡ luôn =))

5. xmenvn2510

xmenvn2510 Moderator + MiddleMan Staff Member

Của mình 1k còn chưa thấy ra đồng nào. số nhọ quá.

6. ngulam

ngulam Khách Qua Đường

@Dung Vuong thánh viglink vào cho ý kiến đi.

money likes this.
  7. money

money Hương Chủ

Cả gay @Mr.BTD nữa. Tiền kiếm thì lắm mà lặn như tầu ngầm suốt. Lâu lâu ngóc lên cmt mấy câu linh tinh chán vãi.

ngulam likes this.
  8. Dung Vuong

Dung Vuong Sơ Nhập Giang Hồ

Ôi dồi các thánh tha em.
    Ps: Các bác reg viglink thì reg xong phải email cho nó active tài khoản cho mình. Để không nó k chịu đâu. Nếu k dc nữa thì lên mang kiếm cái site nhiều traffic rồi add vào, sau đó add site mình vào sau. Sau khi add cũng phải email cho nó active tài khoản cho tao. Thằng viglink nó approve qua 2 lượt, 1 lượt qua team của nó, 1 lượt qua merchant. Phải qua team nó xong mới có click.
    E xin hết

Vito_King and xmenvn2510 like this.
  9. xmenvn2510

xmenvn2510 Moderator + MiddleMan Staff Member

Của e approve rồi mà 1k visit us chưa thấy tí $ nào. Đen vãi.

10. Dung Vuong

Bác chơi quảng cáo hay product mà 1k visit ghê vậy. Thường 50-70click/ngày là có sale đều đều rồi. Bác check cái link merchant xem có referral không. nêu k có thì k được tính tiền đâu.

Vito_King and xmenvn2510 like this.
  11. NamTa

NamTa Khách Qua Đường

có bác nào còn tài khoản Viglink không dùng ko bán lại em

12. NamTa

NamTa Khách Qua Đường

Lấy site nhiều traffic trên mạng add vào cũng được ak bác, nó có kiểm tra xác minh traffic website ko bác, cho xin ít kinh nghiệm, e đang đăng ký vào net này mà không được.
    Bây giờ nó bắt phải cài mã js của nó vào website nó check traffic rồi mới xác minh web thì phải.

Last edited: Apr 22, 2020
  13. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Giờ Amazon nó bóp % hoa hồng thì chơi net nào ngon các cụ ơi :3

14. NamTa

NamTa Khách Qua Đường

Thấy skimlink và viglink ổn áp đó bác

15. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

% tụi đó như nào bro?

16. NamTa

NamTa Khách Qua Đường

Bọn này chơi kiểu cps là nhiều bác, % thì tùy thương gia, net nó sẽ làm việc về vấn đề % này cho mình, hiện tại 2 net này được đánh giá là ngon nhất trong mạng affi product, bác có trang review về sản phẩm thì nên tham gia net này.

namcute likes this.
  17. money

money Hương Chủ

Ý em hỏi là làm AMZ qua net nào ngon hay bỏ luôn Amz làm với các merchants khác?
    - Nếu vẫn AMZ thì cứ AMZ mà làm là OK nhất
    - Còn bỏ AMZ làm merchants khác thì Vig, Skim, Rakuten, ... tùy khả năng của em. Anh thấy cơ hội đều na ná như nhau. Thậm chí làm aff với alibaba, ebay cũng vẫn có người kiếm khủng (aff chứ ko phải dropship nha)

AkuVn likes this.
  18. Dung Vuong

Thằng viglink sau nhiều đợt bị mua đi mua lại giờ nó chém acc nhiều nha bác. Cách trên trước thì ok, nhưng giờ nó bắt phải verify site chính chủ mới dc.
    Tip đăng kí viglink:
    Làm 1 site product ok tí. Gắn link aff + script của nó vào site. Sau đó vào trong acc viglink. Chọn 1 merchant nào đó, lấy 1 link sản phẩm bất kì. Mang ra cái chỗ link affiliate Any Where gì đó. Để nó generate ra cái link aff. Sau đó copy cái link đó ra trình duyệt, thấy trình duyệt đó có gắn referal là ok. Sau đó email lại cho thằng viglink. Kêu là tao đã gắn script của mày và website của tao đã có view, nhưng tại sao k có click. M approve acc cho tao là dc.
    Mình reg 3-4 acc theo cách này k trượt phát nào :D.

Nai likes this.
  19. NamTa

NamTa Khách Qua Đường

Website có cần nhiều traffic không bác, em có làm 2 web product mới được hơn 1 tháng nên chưa có nhiều traffic, không biết có cách nào đăng ký không.
    Tiện thể bác có bán acc vig, skim cho e với. Thanks!

20. Dung Vuong

Site không cần traffic nhé. Mình có acc mà để dùng thôi bác à.