Cách Review Google Map SLL

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by Sì Ke, Apr 27, 2020.

1. Sì Ke

Sì Ke Sơ Nhập Giang Hồ

Trong này có bác nào làm bên đánh giá google map ko nhỉ, e có làm thử đã change mail, ip, device, user/agent rồi nhưng chỉ đc mấy cái, còn mấy cái sau là hầu như ko đc nữa {beat_shot}

Hóng cao nhân ra tay giúp đỡ ạ. Em cảm ơn {ah}

2. Dang

Dang Bang Chúng

*** Thử rồi mới biết acc Local cấp 10 mình thấy cũng chẳng có ích gì ngoài việc spam. Nát hết cái maps :(

Không được ở điểm nào? Mình đã test thử 1 acc, đủ điều kiện lên cấp 9. Nhưng trong LocalGuide (maps[.]google[.]com/localguides) thì có hiện, còn ở Contributor (www[.]google[.]com/maps/contrib) thì nó không hiện cấp 9 cho mình.

- Nếu bạn muốn tăng điểm nhanh và an toàn cho 1 acc thì có thể tải hình ảnh từ các công ty, học, ... uy tín => set GEO cho các ảnh đó và upload lên, mỗi ảnh được 5 point thì khoảng 2000 ảnh bạn sẽ được lên level 10. 1 địa danh nên up dưới 200 ảnh và ảnh upload nên là ảnh chụp (đừng ảnh vector hoặc ảnh tự gen là được).

- Còn nếu bạn muốn đánh giá bằng sao (star) và content thì hơi cực hơn. Cách của mình là kết hợp PHP + Tool (.NET + .CefSharp) :
    1. Cào các địa danh như chợ ...
    2. Login và lưu cookie theo thư mục để random login
    3. Dùng PHP login vào acc với các địa điểm chưa đánh giá => Semulator gửi đánh giá (spin content) => lặp lại login acc khác

* Spin content thì có thể spin content cho đủ ký tự : chợ ABC tọa lạc / ngụ / có địa điểm tại XYZ được đánh giá 000 sao ...

*** Cái này mình đánh giá đã khá lâu. Bớt spam lại cho sạch map bạn ơi {brick}{brick}{brick}

Attached Files:

Hoa Mãn Lâu and wpresources like this.
  3. wpresources

wpresources Bang Chúng

4. Dang

Dang Bang Chúng

{brick}{brick}{brick}
    Hết spam Google Maps rồi bác! Mình chỉ spam cái đánh giá, nhiều chỗ còn tạo địa điểm. Dòm nát hết cái Google Map! Đợt trước qua Bình Dương có việc, mình tìm địa điểm cũng bị spammer nó tạo địa điểm sai, làm mình tìm đúng buổi sáng {flame}

5. Phan Thị

Phan Thị Bang Chúng

Nghiệp quật luôn.

6. Dang

Dang Bang Chúng

{brick}{brick}{brick}

7. Sì Ke

Sì Ke Sơ Nhập Giang Hồ

Quá đầy đủ, cảm ơn bác nhé {beauty}

8. Tọi

Tọi Sơ Nhập Giang Hồ

Cái cty của em có thằng nào vào review 1 sao :)), k biết lsao gỡ, cũng k biết nó là ai :)))

9. elearningtest

elearningtest Khách Qua Đường

gửi qua tin nhắn e, e xem hướng dẫn bác nhé