Cách Tự Động Hóa Việc Tạo Nội Dung Như Trang Web Này?

Discussion in 'AutoBlog' started by theasifs, Feb 29, 2024.

1. theasifs

theasifs Khách Qua Đường

Chào mọi người,

Gần đây tôi đã tìm thấy một trang web (dogs. mamamath. net) có một lượng nội dung tự động ấn tượng. Từ tháng 12 đến nay, họ đã xuất bản khoảng 8.000 trang, mỗi trang có 10 bài viết liên quan đến câu chuyện về thú cưng. Tôi thực sự tò mò về cách họ đạt được mức độ tự động hóa này. Anh ấy chia sẻ nội dung của mình trên Facebook.

Liệu ai có cái nhìn sâu sắc vào các vấn đề sau:

Nguồn Nội Dung: Họ có thể lấy nội dung từ đâu? Họ có sử dụng các API cụ thể, nguồn cấp dữ liệu RSS, hay các phương pháp khác để tổng hợp các câu chuyện liên quan đến thú cưng không? Công Cụ Tự Động Hóa: Công cụ hoặc phần mềm nào có thể được sử dụng để tự động hóa quá trình lấy và xuất bản nội dung này? Có nền tảng hoặc kịch bản phổ biến nào có thể xử lý loại công việc này không? Tôi quan tâm đến việc thiết lập một cái gì đó tương tự cho một lĩnh vực khác và sẽ đánh giá cao bất kỳ lời khuyên hoặc chỉ dẫn nào bạn có thể cung cấp. Cảm ơn trước vì sự giúp đỡ của bạn!

2. locyhan

locyhan Khách Qua Đường

đó là 1 đội, không phải tool, bạn của tôi ấy mà, muốn hỏi thêm thì ib telegram : tonynguyenvn94