Cách viết unique content để gửi xét duyệt Adsense

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by dev9x, Jun 21, 2020.

1. dev9x

dev9x Sơ Nhập Giang Hồ

Chào các bác, Em muốn add thêm domain adsense vì acc của em PIN rồi. Em tính viết 20 unique content mà oải quá , có cách nào viết nhanh hoặc ai nào tạo nhanh bài viết để gửi xét duyệt Adsense với ạ.
    Em thấy một số bác bán acc adsense một ngày gửi xét duyệt mấy chục site, ko biết mấy bác ấy viết sao đc đc nhiều bài viết và nhanh vậy ạ. Mong các bác chỉ giáo

fongst likes this.
  2. dev9x

dev9x Sơ Nhập Giang Hồ

3. level10

level10 Tân Thủ Thôn

up hộ bác thớt, kể có dịch vụ này thì hay.

4. fongst

fongst Tân Thủ Thôn

Em cũng chả biết nữa em có cái blog có khoảng hơn 20 bài content unique, visit tầm 30-50/ngày mà gửi nó còn không duyệt nữa. Tuy nhiên bác thích viết unique content về cái gì bác? Em viết cho đơn giản 100% không copy. Nếu bác phát hiện copy dòng nào em sửa cho bác =D về cơ bản em đã tự gõ viết ra thì e tin chả bao giờ trùng ai cả! Tầm 40-50k/bài 1k từ bác nha !

5. dev9x

dev9x Sơ Nhập Giang Hồ

Em cần về technology bác nhưng quan trọng phải chất lượng với rẻ . Vì em làm hàng loạt

6. dev9x

dev9x Sơ Nhập Giang Hồ

Vâng bác, em cũng cần thuê fiverr thì đắt quá

7. xmenvn2510

xmenvn2510 Moderator + MiddleMan Staff Member

Mục đích của e là đăng ký dc gà, hay kiếm tiền từ gà.

8. dev9x

dev9x Sơ Nhập Giang Hồ

Tại kéo traffic nên bị ban domain nhiều ấy bác nên phải đang ký nhiều domain

9. xmenvn2510

xmenvn2510 Moderator + MiddleMan Staff Member

Nếu ban tiếp, thì e lại đăng ký tiếp à. Một vòng luẩn quẩn lặp lại. Thay thì việc đó , e hãy tập trung vào nội dung để thu hút người đọc. Như thế site e sẽ trust và rank tốt. Một cái mà chín, còn hơn chín cái ko ra gì em ah.

10. dev9x

dev9x Sơ Nhập Giang Hồ

Vâng, thanks bác nhưng mô hình kiếm tiền của em là khác ạ. Em hiểu như vậy nhưng của em là kéo traffic để viral, user share bài viết để viral.

11. hiepsinho

hiepsinho Khách Qua Đường

Kéo traffic về gà nếu spam phải làm 1 hệ thống fakelink để bot fb không block domain đó.
    Nếu kéo kiểu share group thì phải share từ từ cho domain nó trust mà 1 acc chỉ share 1-2 lần ngày. Nếu không phải spam sex có thể thuê gỡ block domain giá mềm hơn tầm 100k-300k.
    Còn giờ add domain rất khó. content chuẩn vẫn xịt bình thường. giá dịch vụ add 1tr-2tr/domain thì khó lời.

Nai likes this.
  12. dev9x

dev9x Sơ Nhập Giang Hồ

Thank bác. Em có cơ chế fake link nhưng cũng ko thoát đc Facebook vì Facebook browser nó biết được redirect. Em dùng thẻ meta header html đó bác. Đúng như bác nói nếu add domain rất khó lời

13. level10

level10 Tân Thủ Thôn

Bác biết ai làm dịch vụ add site không, giới thiệu em với.

14. dev9x

dev9x Sơ Nhập Giang Hồ

Lên fiverr bác ơi

15. dev9x

dev9x Sơ Nhập Giang Hồ

16. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Thím có thể thử waybackmachine để lấy bài xong edit lại, có thể sẽ dc duyệt ấy

17. Dang

Dang Bang Chúng

Từ bữa thứ 7 đến hôm nay cũng 4 ngày rồi, ngồi viết cũng hơn 20 bài. Thớt chọn 1 ngách nào đó rồi viết content dạng tổng hợp giống như top 10 abc xyz ... Cái nào auto được thì auto, còn không thì chấp nhận thủ công thôi thớt!

18. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Có lẽ dịch bệnh nên thằng gồ nó duyệt gắt hơn. Trước mình cứ viết cỡ 20 bài là 90% đc duyệt. H có mấy domain viết đc hơn 20 bài rồi mà mấy tháng duyệt toàn false. Cay vãi

19. dev9x

dev9x Sơ Nhập Giang Hồ

Lấy bài của web cũ đã đc duyệt hả bác

20. dev9x

dev9x Sơ Nhập Giang Hồ

Vâng bác, em lười khoản viết lách này lắm. Chắc ko đc thì phải thuê vậy