Cần mua adsense

Discussion in 'Mua & Bán' started by thitgaluoc, Jun 1, 2020.

1. thitgaluoc

thitgaluoc Hương Chủ

Như tít
    Cần tài khoản đã PIN
    Mọi offer ném vào inbox mình nhé :D

2. MÈO

MÈO Tân Thủ Thôn

cụ mua được giá bao nhiêu vậy nè

3. trong max

trong max Bang Chúng

account 2009 đến giờ mua được nhiêu ???

4. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

cụ ấy bảo vứt vào inbox chứu các bác nhém lên đây làm gì. Với cả hiện tại thì ga chỉ khác nhau ở đã pin, đã xác minh để về khỏi tốn thời gian vào 2 cái này chứ còn ngoài ra tuổi thọ ga và số lần rút chả nói lên đc điều gì đâu. Các cụ đừng vin vào cái này mà nâng giá. Chỉ gà mờ lần đầu chơi ga mới nghĩ rằng 2 thông số đó h này vẫn còn quan trọng thôi

thitgaluoc likes this.
  5. alex0511

alex0511 Khách Qua Đường

Giờ nó duyệt site bằng tay =)) mới site auto vứt vào bị reject hết

6. VanLong

VanLong Sơ Nhập Giang Hồ

bác lày kiếm ngon nhỉ

7. fongst

fongst Tân Thủ Thôn

Em mới đăng ký được cái Adsense thì có bán đc không các bác? Nên bán kèm site hay bán riêng lẻ? Bán như nào được giá nhất ạ? Cám ơn các bác, em mem mới

8. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Ga new mà bán không kèm site thì làm gì có ai mua mà được giá với không hả bác

alex0511 likes this.
  9. fongst

fongst Tân Thủ Thôn

thế bán site đc bác nhiêu bác? chủ đề thú cảnh, visit 1,5k~2k/ngày, mới gắn đc 3-4 hôm em kiểm tra được 5 đô @@

10. alex0511

alex0511 Khách Qua Đường

Bạn inbox mình

11. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Nếu site đang có thu nhập. Site vẫn pt đều mình thường thấy các pro định giá x15-20 thu nhập / tháng + giá ga new khoảng 1m nữa (Cái này mình không chắc vì mình chưa mua ga new bh)

fongst likes this.
  12. fongst

fongst Tân Thủ Thôn

Các bác cho em hỏi, em lấy thông tin vợ em đăng ký vào adsense, đã được duyệt và được 12 đô. Nó bắt xác minh danh tính. Thông tin adsense thì trùng tên, ngày sinh nhưng địa chỉ thì em để địa chỉ nhà em, còn trên CMT thì là địa chỉ ở quê vợ. Bây giờ nên làm ntn nhỉ? EM sợ địa chỉ nhà em nó không khớp trên CMT vợ khó duyệt. Mình tự đổi thông tin adsense cho nó khớp xong xác minh được không ạ? Em cám ơn!

13. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Trước khi xác minh thì sửa thông tin trong adsense cho giống với giấy tờ của mình là đc nhé

fongst likes this.
  14. u23

u23 Sơ Nhập Giang Hồ

C1: Bác đổi địa chỉ trong adsense về địa chỉ trong CMT của vợ bác (CMT ghi ntn thì trong gà ghi giống vậy)=> Để sau 24h (em hay làm để cho gà update xong) thì xác minh. Khi xác minh thành công xong:
    • Trong vòng 1 giờ kể từ khi nhận được thư xác minh thành công => bác đổi địa chỉ của vợ bác về địa chỉ nhà bác => gồ sẽ gửi thư về địa chỉ nhà bác => quá 1 giờ mà đổi thì gồ sẽ gửi mã pin về địa chỉ nhà vợ bác (theo địa chỉ cmt)
    • Nếu gồ đã gửi thư lần 1 về địa chỉ CMT thì bác đổi lại về địa chỉ nhà bác => chờ tầm 15 ngày y/c gửi lần 2 => gồ sẽ gửi thư về địa chỉ nhà bác
    C2: Bác kiếm một CMT ông hàng xóm cạnh nhà, đổi toàn bộ info theo CMT đó => Để sau 24h (em hay làm để cho gà update xong) thì xác minh. Khi xác minh thành công thì gồ gửi về địa chỉ ông hàng xóm. Tầm 15 ngày tùy địa chỉ, bác bảo vợ sang ông hàng xong lấy mã pin về nhập là xong!
    C3. Dùng dịch vụ (lên gồ search)

fongst likes this.
  15. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Cụ này văn vẻ quá {big_smile}{big_smile}{big_smile}. Chốt lại cả 3 cách của cụ vẫn là phải đổi infor gà thành infor muốn xác minh thôi mà

fongst likes this.
  16. fongst

fongst Tân Thủ Thôn

Em cám ơn 2 bác nhiều ạ. Lúc nào mình xác minh cũng được đúng không? Hay phải xác minh ngay khi nhận được thư yêu cầu của nó ạ? Cho em hỏi thêm dịch vụ nhận mã pin thì giá khoảng khoảng bao nhiêu ạ?

17. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Code:
    https://www.messenger.com/t/richquoc6789
    100k/code.

fongst likes this.
  18. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Phải xác minh thành công thì mới nhận đc pay nhé. Bác tự biết nên xác minh lúc nào {beauty}{beauty}{beauty}

Mấy cái xác minh với nhận pin nên thuê dịch vụ. Giá cũng rẻ thôi. Nhưng nhàn người. Đỡ bị xịt, theo đường link bác @Nai đưa kia kìa. Vote uy tín nhé

fongst likes this.
  19. fongst

fongst Tân Thủ Thôn

Em cám ơn 2 bác nhiều ạ. Để lên gần đủ giá trị em sẽ pm xác minh!

20. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Hình như bây giờ là khi nó yêu cầu xác minh mà không xác minh là nó không hiện ads thì phải. Nên khi nó có yêu cầu phải xác minh luôn chứ không phải đợi gần đủ pay mới xác minh đâu