Cần mua code web truyện va tool crawl

Discussion in 'Chợ Việc Làm MMO' started by Chuong Luong, Apr 16, 2020.

1. Chuong Luong

Chuong Luong Khách Qua Đường

Bác nào có code cms web truyện xài php, laravel hay django gì thì cho mình mua. Mình ko mua source share từ sharecode hay topcode nhé.

Tương tự vậy cho tool crawl nhưng up hình lên cloud dùng amazon s3 api. Mình chỉ crawl web tiếng Anh thôi.

2. thitgaluoc

thitgaluoc Hương Chủ

tool cào bro cần chuyển giao công nghệ luôn k?

3. mankun_noob

mankun_noob Tân Thủ Thôn

Bác cho em xin review tool với {big_smile}{big_smile}{big_smile}

4. thitgaluoc

thitgaluoc Hương Chủ

review gì đâu, thuê giá ngon thì mình viết thôi, mình dùng scrapy :D

5. Chuong Luong

Chuong Luong Khách Qua Đường

Em ngu cốt lắm bác {ops} chuyển giao thì chắc kèo ròi, mà web đổi cấu trúc thì em cũng sẽ thuê bác tiếp để cập nhật tool {big_smile} Nhưng mà em cần cả bộ, source cms web và tool cào ạ, cào về xong ngồi nhìn đống data thì tội em lắm {ops}

6. nguyennv123

nguyennv123 Tân Thủ Thôn

7. thanh858036

thanh858036 Sơ Nhập Giang Hồ

8. nguyennv123

nguyennv123 Tân Thủ Thôn

Vẫn thấy bên bán trả lời comment ấy, đang làm việc để update 1 số chức năng thì phải, e cũng đang hóng để mua =)) : https://codecanyon.net/item/my-manga-reader-cms/12487949/comments

"and yes i’m using latest version but some package are not working with the latest version… so i’m checking on internet for equivalent, i already redo the reader and same for the comment section and i’m redo the search to add more setting etc etc, i’m trying to work for news and for forum to be added on the homepage (like latest new and latest message on forum) but it’s a little hard for now… i want to add a rank system, top chapter of the day ,week and month [​IMG] stay tuned !!
    "

9. thanh858036

thanh858036 Sơ Nhập Giang Hồ

cái này bên mua trả lời mà

10. Mr Ghost

Mr Ghost Sơ Nhập Giang Hồ

Thấy bên đây bán plugins chuyên get site truyện. Mấy bạn nào cần thì vào tham khảo

https://kdnautoleech.com/

11. mankun_noob

mankun_noob Tân Thủ Thôn

Muốn test lắm mà em không biết chạy
    Laravel trên host sao , xem trên mạng khó hiểu vãi nhái luôn {big_smile}{big_smile}

12. mankun_noob

mankun_noob Tân Thủ Thôn

Thàng này mất phí , chưa kể cũng chỉ là bản viết lại của cái plugin từ nước ngoài thôi viết lại mỗi phần leech truyện thôi

13. nguyennv123

nguyennv123 Tân Thủ Thôn

14. snowman2

snowman2 Tân Thủ Thôn

em cũng craw được ít truyện về mà lúc show lên toàn bị 403 có cách nào khắc phục ko ae

15. thitgaluoc

thitgaluoc Hương Chủ

1 là dùng proxy, 2 là mang về site mình luôn

snowman2 likes this.
  16. Yir

Yir Tân Thủ Thôn

Tiện thể các bác cho em quảng cáo app truyện của em ạ: https:// mangayeh.com, tự code hoàn toàn 100%, vẫn còn nhiều hạn chế về crawl dữ liệu nên mới chỉ semi auto thôi :D

17. Tuấn Đỗ

Tuấn Đỗ Khách Qua Đường