cần nhượng lại gói proxy 250$ trên proxylist4you

Discussion in 'Mua & Bán' started by leechenlua, Jan 5, 2019.

Tags:
  1. leechenlua

leechenlua Khách Qua Đường

như tiêu đề em cần nhượng lại gói Worldwide Residential Rotating Proxies 250$ vừa mua 2 ngày từ proxylist4you .com giá 4tr
    giao dịch trung gian nếu cần

2. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

THằng này ngon hơn stormproxy chỗ nào bác

3. leechenlua

pool nhiều hơn storm, thằng này tới 1M còn storm có 70k, về reach cũng hơn, mỗi ngày nó reach từ 400k-600k còn storm reach đc có 30k-50k ip, thread cũng hơn storm 200 vs 160, ip connect cũng hơn
    e đang dùng song song 2 thằng nên biết, bác muốn lấy storm không, storm e còn có vài ngày ah

4. Nai

Đang dùng storm gói 39$ lên một lần 250$ thấy lạnh quá nên chắc chưa dám mua lại của bác :D. Hỏi bác để tham khảo khi nào storm chịu không nổi hoặc có dịp thử thì nhảy qua dùng bên này xem sao.

5. leechenlua

đang sell off còn 4tr kìa :v

6. money

money Hương Chủ

Gói storm của em khi request đến https://www.ip2location.com/ xem phần Usage Type thì nó là gì vậy?

7. Nai

Để cái này là gì anh
    Request 1: (ISP) Fixed Line ISP
    Request 2: (COM) Commercial

8. leechenlua

các bác dùng tool j thế

9. money

money Hương Chủ

Vậy ngon đó

Nai likes this.
  10. Nai

Nếu không ngon là không phải 2 cái này hở anh :D. Em thấy instant proxy nó ghi khác.

11. money

money Hương Chủ

Instant là Data Center Proxy, không phải Residential.
    Thường IP từ Data Center/Hosting/VPS/Server ... thì Usage Type là DCH. Đây cũng là 1 trong nhiều yếu tố để tụi nó block IP.
    Nhiều người cứ nói mua VPS làm proxy nhưng cái IP cuối cùng vẫn là dạng DCH thì vẫn bị block.

automan and Nai like this.
  12. Nai

Chiều giờ ae share mấy trang proxy với nhiều thể loại quá em choáng ghê, mà may anh khen thằng storm ngon nên thôi tạm gác việc so sánh lại :D

13. redjohn

redjohn Khách Qua Đường

thật ra nếu ko có yêu cầu cao về ip thì bác Nai chơi thằng storm là dc rồi :D

14. Nai

Mình chỉ cần load nhanh như.. không dùng là được :D. Ko biết có rotate proxy nào đáp ứng được yêu cầu trên ko bác

15. Phan Thị

Phan Thị Bang Chúng

craw món gì hả thím ? google hay social ?

16. Nai

Crawl social cụ ơi

17. redjohn

redjohn Khách Qua Đường

trước giờ mình chỉ xài ip để nuôi acc ko ah, còn thể loại để crawl và load nhanh mình ko rành lắm nên ko biết loại nào phù hợp với bác ạ.Cầu cứu bác money thử xem :D

18. automan

automan Hương Chủ

social nào, fb có api mà ko chơi hả {matrix}

19. money

money Hương Chủ

Rotate chắc chắn ko thể nhanh được. Vì ngoài việc mất time rotate thì nó còn bị lòng vòng nhiều thứ khác. Muốn nhanh thì dùng Data Center proxy hoặc tự dung/mua IP mà xài (nhưng khả năng bị block cao)

20. Nai

Nhìn API em thấy tốn thời gian nhiều quá :D
    Mua proxy như của instant ko đủ dùng luôn anh ơi. Block nhanh lắm.