Cần thầy dạy về quảng cáo facebook

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by HoàngTuấn, Apr 17, 2020.

1. HoàngTuấn

HoàngTuấn Khách Qua Đường

Em kiếm được mấy cái thẻ pay của nước ngoài. Giờ em muốn lấy các tk ấy để chạy qc bán hàng cho mình thì tiêu như nào cho an toàn và hợp lý ạ. Em mới tập tành.xin mọi người tr forum chỉ giáo hoặc inbox riêng ạ.

Attached Files:

2. money

money Hương Chủ

Nếu chơi CC chùa thì 4rum này cấm nha thớt. Dù chuyên về auto nhưng chủ trương vẫn là lao động kiếm tiền chứ không lừa gạt, cheat choác, cam quít gì người khác.
    Sorry thớt trước nếu mình nói có gì sai.

Tony Vu and HoàngTuấn like this.
  3. HoàngTuấn

HoàngTuấn Khách Qua Đường

Không sao thớt ai biết thì chỉ giáo giao lưu không thì kết bạn cùng nhau nghiên cứu.

4. NT_chém

NT_chém Bang Chúng

hmm. cẩn thận nha bác. cái này dính đến pháp luật đi tù mọt gông đấy.
    Bác chạy thì cần lựa chọn mặt hàng để chạy. Cần phải là mặt hàng chốt đơn nhanh, dễ chốt, đang có nhu cầu
    Nhân viên chốt đơn. Quan điểm chung chạy chùa thì phải chạy to, trung bình vài trăm $ đến cả nghìn $, mà chạy to thì cần nhân viên chăm sóc khách hàng và chốt đơn
    Cần hiểu biết rõ về ads, lên camp, tối ưu, cần trực page liên tục để tối ưu ads, để xem quảng cáo cắn tiền hay không. Cần lượng lớn page vì chạy kiểu này hay chết tài khoản, luôn có tài khoản mới khi cần
    Nếu tất cả những cái trên đã có rồi thì cần chuẩn bị tâm lí là sự giàu có sẽ ập đến rất nhanh. Cả công an nữa, cũng ập đến nhanh không kém đâu, chuẩn bị tâm lý ăn cơm nước

HoàngTuấn and Nai like this.