Cảnh báo anh em đang dùng các trình Anti Adblock

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by haoseoweb, Apr 6, 2021.

1. haoseoweb

haoseoweb Sơ Nhập Giang Hồ

Cảnh báo anh em đang dùng các Plugin Anti Adblock kiểm tra lại tính khả dụng nhé , đặc biệt là ae nào đang chơi Adsense như mình , một năm trở lại đây mình ko kiểm tra thì nay và kiem tra cái Plugin Ad Blocker Notify Lite chết dẫm , ko hoạt động hiệu quả , bật Ablock nên nó chặn hết QC trên site mình , làm cả năm nay doanh thu giảm hơn 50% .

#Thongtinthem Cho anh em nào chưa biết , Addon Adblock nó có cả một cộng đồng , user tham gia cộng đồng đó có thể report site anti adblock, và cộng động đó sẽ fix cái anti đó , cụ thể là như plugin trên , trước đó mình xài rất hiệu quả nhưng sau đó nó Adblock nó chặn hồi nào ko hay @@

Cũng có thể site của một số anh em chưa bị report bởi cộng đồng Adblock thì vẫn còn hoạt động , nhưng mình đề nghị anh em check lại tính hiểu quả của Plugin Anti Adblock hàng tháng nếu thấy doanh thu giảm đột ngột nhé

Sẵn tiện ae nào có trình chặn hiệu quả hơn thì giới thiệu mình với nhé , xin cảm ơn .

2. thienmenh

thienmenh Sơ Nhập Giang Hồ

em dùng cho tất cả website và doanh thu vẫn tăng ầm ầm, có website chạy được hơn 3 năm rồi

haoseoweb likes this.
  3. haoseoweb

Thì đấy , mình bảo ko phải trang nào nó cũng chặn , trang mình bị report @@

4. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Site mình không có site nào dùng trình chặn cả. Để nó tự nhiên luôn :(

5. haoseoweb

Tin mình đi , bạn mà chặn adblock thì doanh thu sẽ cải thiện lên đến 50% đấy

6. Leo

Leo Tân Thủ Thôn

giờ phần lớn mobile xem, mà mobile mấy quả chặn có ăn thua đâu :D

Nai likes this.