Chờ Đợi Là Hạnh Phúc ??

Discussion in 'AutoBlog' started by tienganhtiengem, Feb 11, 2019.

1. tienganhtiengem

tienganhtiengem Sơ Nhập Giang Hồ

Bình Thường site làm xong anh em chờ đợi trong bao lâu vậy ?? Như thế nào thì nên chờ đợi tiếp và như thế nào thì nên bỏ đi xây cái mới vậy ae

2. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Mần xong là bỏ mần cái khác, ít khi vào xem lại nhưng tầm 10 ngày là sẽ có kq

Vito_King likes this.
  3. tienganhtiengem

kết quả là có hàng k traffic luôn uh bác. Hay chỉ là các chỉ số thấy lên lên ??

Vito_King likes this.
  4. Dung Vuong

Dung Vuong Sơ Nhập Giang Hồ

Làm độ chục site, làm xong vứt đó. Sau đó đi làm 10 site khác cách khác. Sau vài lần rồi ngồi xem lại cách nào ok thì làm cách đó

wpresources likes this.
  5. bernie

bernie Tân Thủ Thôn

Kg thấy traffic nào

6. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Mình chơi post từ từ nên tầm 15 ngày mới dc vài uv thôi. Nhưng làm sll nên củng ko đáng quan tâm lắm

tienganhtiengem likes this.
  7. thitgaluoc

thitgaluoc Hương Chủ

xin hỏi các thánh trung bình 1 năm lên tầm bao nhiêu site mà ghê vậy? :/

8. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Bùn thì 1-2k site. Vui thì x2x3 số ấy

9. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Template mỗi site có khác nhau không mà ra lò kinh vậy cụ :(

10. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Cứ tầm 5-10 site đổi 1 template

11. Nai

Nếu vậy thì tốc độ thế cũng đều có khả năng, mà quay đều tay liên tục 1 năm thì em nể bác thật :D

12. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Bấm nút cho tool nó tự mần mình đi chơi chứ rảnh đâu quay thím. Thời gian đâu ăn chơi trời

Nai likes this.
  13. Nai

Tool tự tạo template rồi echo content đúng chỗ luôn hở cụ @@. Có bán bí kíp không inbox em với

14. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Auto setup site a-z. Chỉ trừ công đoạn domain ra mấy cái khác auto dc hết mà . Cái nầy hẻm có bán thím ơi

15. Nai

Thường thì em copy template trên mạng xuống hoặc thấy web nào đẹp thì crtrl+u về để copy source rồi mới echo. Nếu phần này mà auto được thì khỏe quá.
    Còn chế ra 1 cái template với những footer, header, sidebar, menu khác loại rồi random để ra lò 1 template mới thì css phải cao siêu lắm em thấy mới thực sự khác được =.=.
    Cụ có thể chia sẻ là cụ làm kiểu nào để em đỡ hoang mang không? :D

16. tienganhtiengem

Chi Phí một site tốn tiền không bác ơi.Như em nếu chơi vps của vultr đã 5$ một phát rồi mà đợi chờ lâu chắc móm quá

17. thitgaluoc

thitgaluoc Hương Chủ

chi phí thì chắc cứ phải đều đều ít ít cũng 5$/site/mo :D cũng kha khá tiền đấy :D

18. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

1 vps e mần dc nhiều site mà nên chi phí ko cao đâu,chơi luôn server thì tốt chán
    1 là giấu lá trong rừng cây, xài top themes phổ biến của wp ấy là khỏi sợ bị chém
    2 là thím đổi 1 số thành phần thôi,đừng đụng vô cái css. Kiểu như đổi màu, đổi tên id, class nầy kia. Cái nào khó quá thì đừng làm. Cho nhẹ đầu

tienganhtiengem and Nai like this.
  19. tienganhtiengem

Bác ơi có phải một ngày h bác kiếm hàng trăm củ ko bác .tell me the truth dc ko bác ?? :d