Chơi xấu trong Adsense

Discussion in 'CPM & CPC & PopUp' started by Zxcvbnm, Feb 2, 2018.

1. Zxcvbnm

Zxcvbnm Khách Qua Đường

Các bác cho e hỏi là nếu 1 người khác có mã quảng cáo adsense của mình thì họ có thể chơi xấu đc k ạ? E ms nghe thằng bạn bảo nó biết 1 ông chỉ cần lấy cái id adsense của đứa muốn chơi bẩn r đem đi cheat search là con gà đó chết chắc, nghe ảo quá nên hóng các cao nhân trong 4rum chỉ giáo thêm ạ, và liệu có cách nào để chơi xấu nữa ko ạ {adore}{adore}{adore}

2. u23

u23 Sơ Nhập Giang Hồ

Mình nghĩ lấy ID và mã quảng cáo của một google adsense là đơn giản. Như bạn nói thì adsense die là quá dễ=> Vô lý. Để cẩn thận bạn vào "ủy quyền trang web" trong tài khoản google, bạn ủy quyền cho những trang web của bạn là ok

3. tienganhtiengem

tienganhtiengem Sơ Nhập Giang Hồ

gà rất dễ die nhé . cũng do chính sách bọn gồ nữa. chúng nó muốn ăn bẩn tiền anh em nhé

4. money

money Hương Chủ

Cheat search là sao nhỉ? Ngày xưa thì đem code ads gắn lên site pỏrn là die acc ngay nhưng đó là ngày xưa. Giờ adsense cho phép chỉ show ads trên những site mình chỉ định nên ko lo nữa.

5. Zxcvbnm

Zxcvbnm Khách Qua Đường

Cheat quảng cáo search đó ạ, e cũng ko hiểu cơ chế nó làm như nào nhưng trò này từ 2016 nhiều ông kiếm kinh khủng lắm, lúc đó gg nó còn ngu sau thì nó phát hiện đc {big_smile}

6. Zxcvbnm

Zxcvbnm Khách Qua Đường

Gà h khó die hơn rồi ạ, gg thông báo sẽ ban domain vi phạm chứ hạn chế ban gà {big_smile}

7. Zxcvbnm

Zxcvbnm Khách Qua Đường

Cái này e biết, nhưng thằng kia nó bảo lão ấy chỉ cần lấy cái id qc là cheat đc, ko cần đặt lên web luôn nên e thấy vô lý quá

8. tranhung

tranhung Tân Thủ Thôn

mình cũng nghe nói cheat search mà ko hỉu cơ chế thế nào :D ai đã từng cheat search thông não giùm đi

9. automan

automan Hương Chủ

đợt rồi gà update,

page vi phạm thì xóa không index, không hiện quảng cáo page đó nữa
    domain vi pham thì baned domain

còn banned acc giờ thì ít hơn, nói chung tẹt đi, banned đi đổi domain 301, hoặc đổi gà khác gắn lên, sợ đếch gì {confident}

10. money

money Hương Chủ

Làm online trừ khi có ông nào show hàng tận mắt anh mới tin chứ nghe nói với cả đồn qua đồn lại thì để cho vui thôi.

11. u23

u23 Sơ Nhập Giang Hồ

Bác lên google search là có à, cái cơ bản là gà phải pay nhiều chớ pay ít là die trong nốt nhạc :(

12. u23

u23 Sơ Nhập Giang Hồ

Có thể cụ chưa thấy nhưng em có thằng đệ vẫn đang chơi trò này và thu nhập khủng cụ ạ

13. automan

automan Hương Chủ

ý bác là cái đóng này ? {doubt} cần thông não cách xài , cái này trừ cse trên site mình thì mới chia sẻ lợi nhuận, chứ ở trang chủ thì làm sao để có ? {amazed}

https://screenshots.firefox.com/EjEONdcNPHASJBVY/www.google.com.vn

trước gắn cse vô site luôn, rate của thằng này mà embed vô site cũng đâu ngon hơn gắn thẳng lên site lắm {doubt}

14. hocauo40

hocauo40 Tân Thủ Thôn

Cho phép em đào mộ topic cũ!
    Cái "cheat search" có phải là www[.]zapmeta[.]com[.]vn/?q=thiet+ke+web không anh, em nhỉ?

15. tienganhtiengem

tienganhtiengem Sơ Nhập Giang Hồ

cheat search là có đó mà ko biết chơi :D. cheat seach kiểu gắn công cụ tìm kiếm vào site mình đó .rồi lừa từ site sổ ra một đống mà ko phải do user search mà là chủ site điều hướng đó. qua bộ lọc các thứ.đánh lừa gg

16. hocauo40

hocauo40 Tân Thủ Thôn

Có 2 loại nghe bác : AdSense for searchCustom Search. Chi tiết tại : support[.]google[.]com/adsense/answer/92377

17. duytb1404

duytb1404 Khách Qua Đường

em cũng biết 1 ông chơi cheat search này nhưng cách đây 2 năm rồi, đợt đó ăn cũng được nhưng cũng hên xui chứ cũng chết gà liên tọi, em cũng biết cách bọn nó chơi nhưng làm dc 4 con gà thì tử cả 4 nên nản :D