ClickAdu Mạng Quảng Cáo Khá Tốt Tại Thời Điểm Hiện Tại

Discussion in 'CPM & CPC & PopUp' started by phamhiep750, May 4, 2021.

Tags:
  1. phamhiep750

phamhiep750 Khách Qua Đường

Như title : Mạng quảng cáo này mình test thử popup under + inpage-push cho doanh thu khá tốt
    Có suport nhiệt tình. ( không như thằng phò adskeeper chát vs nó cả vài hôm nó mới reply xong có doanh thu thì bị trừ cmn mất. )
    Link đăng ký https://www.clickadu.com/?rfd=TVpR ( anh em cho mình xin cái ref nhé )

Ưu điểm net này :
    + rút tiền theo tuần ( khá ngon hơn nhiều net khác n30 )
    + Min paypal là 10$ -> đở dính scam hơn. Mình mới bị bọn phò adskeeper nó trừ hẳn gần 300$ vì lý do xàm xí đú.
    p/s: Anh em đăng ký xong add site + Chat vs support để setup quảng cáo tối ưu nhất nhé. ( mình để nhảy poup under 1 cái /h + inpage-push hiện 2 cái / 15p )

anh em xem ảnh doanh thu tạm vs thanh toán bên đó nhé.

Last edited: May 4, 2021
  2. duongquan

duongquan Khách Qua Đường

Loại này có chơi dạng 18+ ko bác ?

3. firefox

firefox Bang Chúng

bữa thấy bên mmo4me seed dữ quá, đăng ký thử. Kết quả không tốt cho lắm.

4. phamhiep750

Chơi được bác
    Em vẫn chơi đều bác, ngon là đăng khác
    CPM gần được 1$

5. phamhiep750

Em vẫn đang dùng bọn nó bác
    Nếu chưa đăng ký thì bác ref cho em phát
    https://www.clickadu.com/?rfd=TVpR

6. duongquan

duongquan Khách Qua Đường

Ok bác . Để e test thử

7. remake2020

remake2020 Sơ Nhập Giang Hồ

popup sao bac ko choi propellerads ?

8. Le Duc Anh

Le Duc Anh Khách Qua Đường

vừa bỏ hôm trước, e thấy thằng này nó thống kê ảo ảo kiểu gì ý. upload_2021-5-5_19-48-20.png

9. phamhiep750

em thì thấy so sánh với thằng khác lại ổn
    bác đang chơi thằng nào đấy

10. Le Duc Anh

1 ngày hơn 500k page views mà nó tính có 15 ~ 20k lượt hiển thị, bác thấy nó thống kê ảo k ? tụi nó tăng rate lên cao nhưng lại làm nhái thống kê...
    Em đang chơi thằng Galaksion mà nó cũng láo quá :)))) đặt mỗi IPP nhưng lại hiện thêm pop đủ kiểu, thống kê cũng ảo vkl, vừa chửi thẳng support nó xong đã cái miệng hê hê

11. phamhiep750

Cái này nó hiện thị theo giờ á bác
    Mỗi giờ có mấy cái pop thôi
    Được cái thằng này nó cho CPM việt khá cao

12. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Mấy net này toàn vậy không. Nó giới hạn số tiền của bạn nhận được hàng ngày. CPM tăng thì rate sẽ giảm và ngược lại. Chưa kể pop bật tùm lum, thỉnh thoảng còn tặng kèm thêm khoản redirect nữa. Max nhọ

13. PhimYo

PhimYo Tân Thủ Thôn

Chuẩn rồi bác! Nó còn tự động tăng payout lên nữa.

14. phamhiep750

mỗi bên có thống kê khác nhau
    Cứ đặt bên nào tiền về nhiều thôi :))

15. automan

automan Hương Chủ

500k page view nhưng được bao nhiêu UV, có loại qc nó hiện theo uv 1h 1 lần hay j đó do mình setup, lúc trước chơi popads.net được setup số lần hiển thị theo user mỗi ngày, mà hiện càng nhiều thì rate càng giảm {amazed}

16. Sang

Sang Tân Thủ Thôn

Được bác

17. Le Duc Anh

rate nó ảo mà{tire} nó tăng thế thui chứ thống kê cái impression nó lại hạ xuống {feel_good}CPM popunder thực của thằng này cũng chỉ rơi vào mức 0.07 ~ 0.09 thôi. Bác cứ cố nâng bi nó làm gì {doubt}{doubt}

18. phamhiep750

Em dùng mấy thằng thì tiền thằng này vẫn là về nhiều nhất nên em vẫn để thôi bác
    Chứ nâng thì em cũng có được cái gì đâu

19. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Được ref chứ đc gì =))

Mấy net này phần lớn đều reseller lại của các net lớn như adcash, propellads, exo... nên không thể có chuyện tiền nó trả nhiều hơn mấy thằng lớn đc. Vậy thì nó chả ăn cám ak. Nó trả nhiều hơn 1 chút thì nó sẽ tìm cách bật pop ẩn, redirect ....hoặc lùa gà thời gian đầu rồi scam. Mấy site thuần auto hoặc kiểu ăn sổi 1 vài tháng thì chơi đc. Site nào xác định đầu tư nghiêm túc ăn lâu dài tốt nhất né mấy thằng này ra. Nó mà đặt pop đểu với redirect cho vài hôm thì có mà ăn cám cả lũ

vtcmg and Nai like this.
  20. Le Duc Anh

Đúng vậy bác, thằng galaksion em đặt mỗi IPP còn nhảy pop với redirect tùm lum, e vừa chửi nó liền tù tì mấy ngày xong, xong khè khè nó nâng rate cho mình, đây là doanh thu 1 ngày. Đợi đến ngày pay nghỉ luôn, thằng này nó chơi bẩn mà láo quá... upload_2021-5-8_18-3-40.png