Có Anh Em Nào Ném Tiền Vô Coin Ko?

Discussion in 'Trò Chuyện & Thư Giãn' started by AkuVn, Jan 16, 2022.

1. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Tạo cái Topic thảo luận và chém gió cho vui :D Hôm bữa em dự đoán Near lên 23 (từ lúc nó xuống 13 14 gì đó) xong vì ko sẵn $ nên ko vào ngay đc giờ vẫn tiếc :D Bit thì hóng nó xuống 3x mà ko xuống :(

2. slowboy

slowboy Sơ Nhập Giang Hồ

E thì đang ôm CELO từ 5.3 giờ xuống dưới 5 r này bác{beat_brick}

3. automan

automan Hương Chủ

có ném 200 chai vào đó, giờ đang trade kiếm mỗi lệnh 5-10% theo hệ tâm linh, 1 tháng trade 2-3 lệnh {beauty}

AkuVn likes this.
  4. quachtinh379

quachtinh379 Khách Qua Đường

đừng vô con coin nào mà ai ai cũng biết

5. slowboy

slowboy Sơ Nhập Giang Hồ

Ý bác là vào coin rác hay coin xổ số ah?

6. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

3 lệnh dương đều hàng tháng là có tiền uống sữa dư canxi luôn {beauty}

7. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Năm nghe có vẻ là trend bds metaverse với đám ntf đó, Có dư thì bỏ ít tiền vô xổ số

8. thitgaluoc

thitgaluoc Hương Chủ

mình k chơi, mà thấy có thằng SAND ăn theo trend metaverse, kiểu gì fb có tin mới thì nó cũng lên theo =))

AkuVn likes this.
  9. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

SAND vs MANA thì nếu ấm lên thì lên khá nhanh nhưng chỉ vào ít kiểu hên xui thôi :D

10. automan

automan Hương Chủ

Không vào babydoge, shiba, saitama, dogecoin, mooncoin cho mau giàu bác {beauty}{beauty}{beauty}

11. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Mấy món đó để anh em PRO chứ mình Newbie thì kiếm mấy con ôm cuối 2022 bung thôi :3

12. firefox

firefox Bang Chúng

sợ làm tụt mood của các bác nên em không dám khuyên, ae có nguồn thu nhập khác rồi thì đừng tất tay quá vào coin, chơi vui vui văn nghệ thôi.
    quãng thời gian 2018-2019 đúng là một thời gian vật vã đối với em. Tuy không lỗ nhưng coin nó chiếm hết thời gian của em, cả thời gian riêng tư, thời gian công việc, thời gian ngủ, và đôi lúc là cả thời gian ẻ nữa. Sau khi bỏ coin em thấy cuộc đời tươi đẹp vãi chưởng các bác ạ :D

Last edited: Jan 18, 2022
    vanet125, Tony Vu, thitgaluoc and 2 others like this.
  13. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Em ôm kiểu mua xong để đấy hoặc cùng lắm hẹn lệnh bán theo kiểu lên thì bán xuống thì coi như số $ ném vô nó bị rơi thôi chứ ko chơi kiểu như bác nghĩ :D Chơi thế có mà chết @@

firefox likes this.
  14. firefox

firefox Bang Chúng

em ném vào, xong ngồi canh chart các kiểu, mỗi ngày xanh lời vài củ, xong đến ngày đỏ thì đi vài chục củ đau tim phết. Đánh đề thì đau tim mỗi 18h30, còn coin thì đau tim ngẫu nhiên lúc nào không hay :D

Tony Vu and AkuVn like this.
  15. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Bit sập anh em vào thôi nào :3

16. slowboy

slowboy Sơ Nhập Giang Hồ

Còn gì nữa đâu mà vào bác {bye}

AkuVn likes this.
  17. automan

automan Hương Chủ

Đi chợ thôi anh em, sale off cực mạnh, all in vào thôi {beauty}{beauty}{beauty}

18. Tạ hơi nặng

Tạ hơi nặng Bang Chúng

Chia 3 rồi {angry}{angry}

19. ssayyhi

ssayyhi Sơ Nhập Giang Hồ

nó còn xuống nữa, ae cứ từ từ {big_smile}

20. automan

automan Hương Chủ

Sao ko đặt stop loss {boss}