Có Nên Mở Dịch Vụ SEO Cho AE KTO?

Discussion in 'Trò Chuyện & Thư Giãn' started by AkuVn, Jun 12, 2021.

?

Có Nên Mở Dịch Vụ SEO Cho AE KTO?

1. 27 vote(s)
    100.0%
  2. Không

0 vote(s)
    0.0%
  1. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Tình hình là đợt này ngồi làm hệ thống thấy có nhiều anh em KTO cũng quan tâm tới SEO và muốn làm bài bản. Có bro thậm chí trả phí tư vấn xong thì thuê luôn nên em đang cân nhắc có mở dịch vụ này không :D

Nguyên tắc là làm méo hiệu quả thì refund tiền chứ không mang tiếng sml với ae lắm @@ Còn đang tính sẽ chia ra 2 hoặc 3 gói dạng:

1, Tư vấn dựa trên dự án của AE xong thì anh em tự thực hiện hoặc thuê người sau (gói này giá sẽ thấp vừa túi tiền với hầu hết AE và muốn tự làm). Trong trường hợp tư vấn xong AE cảm thấy ko hài lòng thì refund 50% tiền dịch vụ (ko refund 100% vì nếu thế anh em cứ bảo ko hài lòng thì sml)

2, Tư vấn kết hợp giám sát thực hiện dựa trên nhân sự của bên AE kiểu dạng như Mentor trong vòng 3 tới 6 tháng ấy :D Hoặc nâng cao hơn là em thực hiện luôn!

AE cho xin ý kiến phát @@

automan, firefox, xmenvn2510 and 4 others like this.
  2. Tạ hơi nặng

Tạ hơi nặng Bang Chúng

Mở khoá học đi bác, thấy hay hơn :)

3. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Chấm hóng đợi mở khóa học thôi. Chứ e chơi auto làm cả đống site mà mỗi site lại thuê SEO chắc vỡ mồm mất cụ ạ {ah}{ah}{ah}

4. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Có thời gian thì mở kiếm thêm, vụ tư vấn thấy ổn.

5. Dung Vuong

Dung Vuong Sơ Nhập Giang Hồ

Tư vấn Ok a ạ. Không thì kết hợp Mở + Tư vấn sau khi học.

6. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Thấy 5 vote ủng hộ của AE mừng rơi nước mắt :D AE muốn mở khóa học thì chắc mở khóa online nhỉ (khóa chỉ cho AE KTO giá nội bộ còn khi nào đi ra ngoài em chặt giá cao AE đừng kêu em dã man nhé)

Còn sau khi học AE muốn tư vấn theo dự án của AE mình cũng đáp ứng luôn. Đang tính là với AE KTO thì custom khóa học sao cho phù hợp với AE gạt bớt những cái râu ria ko cần thiết.

7. catd3vjl

catd3vjl Khách Qua Đường

ủng hộ bác mở khóa học online :D

8. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Mở khóa custom theo hướng ae mần auto là chuẩn bài.

9. money

money Hương Chủ

Ủng hộ pé Hải mở khoá dạy SEO tận giường :D

10. Moneyckv

Moneyckv Tân Thủ Thôn

ủng hộ bác mở khóa học online :D

11. Tạ hơi nặng

Tạ hơi nặng Bang Chúng

Vote mạnh nhé bác ei, trc giờ chỉ seo dc mấy site aff còn toàn quay tay k hiểu seo lắm haha

12. I Love Php

I Love Php Bang Chúng

bro cứ cho cái giá dự kiến xem ntn

13. kokoat

kokoat Khách Qua Đường

Làm khoá học là hợp lý nhất bác ơi

14. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Em tính tư vấn cho AE KTO thì sẽ tính theo buổi (thường thì sẽ 1 buổi là đủ nhưng nếu ai muốn hỗ trợ thêm sau đấy thì có thêm phí còn thì không thì tính giá của 1 buổi tư vấn) Cụ thể con số thì em đang tham khảo và áng chừng Online thì tầm 100$ khoảng 2tr còn Offline thì 250$ khoảng 5tr

Trường hợp tư vấn + giám sát thực hiện (hoặc em bố trí nhân sự chạy luôn thì giá sẽ tùy thời điểm và dự án). Giá sẽ bằng phí tư vấn + phí giám sát (thực hiện)

Khóa học thì em đang cân nhắc là không phải khóa học mà ở dạng khóa chia sẻ kiến thức thì đúng hơn vì đối với em việc dạy học và chữ "Thầy" rất nặng nên em không muốn làm xấu chữ "Thầy" này :D Vấn đề là nếu tất cả anh em đều làm Auto thì em sẽ custom khóa chia sẻ phù hợp để anh em áp dụng được luôn. Còn lo là mỗi anh em triển 1 kiểu khác nhau thì sẽ khó để chia sẻ @@

15. Tạ hơi nặng

Tạ hơi nặng Bang Chúng

Chốt khoá chia sẻ để ae làm auto dễ thở hơn đi ạ

16. nhanduc

nhanduc Khách Qua Đường

Em đăng ký nhé ahihi

17. firefox

firefox Bang Chúng

ngon, em ủng hộ. Bọn em là auto site nên không cần lên top, chỉ cần có traffic là được bác cứ theo hướng đấy là bọn em like mạnh

AkuVn likes this.
  18. trong max

trong max Bang Chúng

đang cần seo cho cái web nhỏ nhỏ bác cho luôn cái giá hợp lý ta vào việc luôn khỏi tư vấn

AkuVn likes this.
  19. automan

automan Hương Chủ

sao bữa nghe nói cụ bỏ làm auto hết rồi mà {misdoubt}

20. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Thế mới đang cần cao thủ dạy để comeback này cụ. Chứ lên site nào xịt site đó cũng nản lắm