Cơn mưa chưa qua cơn bão đã tới :(

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by duongquan, Jun 2, 2021.

1. duongquan

duongquan Khách Qua Đường

Tình hình cơn mưa vừa qua , e đã đón tiếp cơn bão từ phía exoclick ,
    Bên Exoclick có bắt e phải làm cái Adult site not 18 U.S.C. 2257 compliant :( có bác nào chỉ giúp e cái này cài thế nào dc ko ạ , e mới tập tành làm web lên ko rõ ạ
    --- Double Post Merged, Jun 2, 2021, Original Post Date: Jun 2, 2021 ---
    e đã tự xử được , @@! bác mod nào có thể giúp exoá 2 bài e đăng dc ko ạ

Nai likes this.
  2. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Xử được thì post hướng dẫn chia sẻ với mọi người luôn được ko bạn.

3. duongquan

Dạ . Chỉ cần thêm /wp-admin/post.php?post=2&action=edit -> thêm

Erotic TV is not a producer (primary or secondary) of any and all of the content found on the website. With respect to the records as per 18 USC 2257 for any and all content found on this site, please kindly direct your request to the site for which the content was produced.

Erotic TV is a video sharing site in which allows for the uploading, sharing and general viewing of various types of adult content and while Erotic TV does the best it can with verifying compliance, it may not be 100% accurate.

Erotic TV abides by the following procedures to ensure compliance:

• Requiring all users to be 18 years of age to upload videos.
    • When uploading, user must verify the content; assure he/she is 18 years of age; certify that he/she keeps records of the models in the content and that they are over 18 years of age.
    Erotic TV allows content to be flagged as inappropriate. Should any content be flagged as illegal, unlawful, harassing, harmful, offensive or various other reasons, girlxx.net shall remove it from the site without delay.

For further assistance and/or information in finding the contents originating site, please contact Erotic TV by EMail.

Là OK ngay bác ạ :̣

wpresources, Hoa Mãn Lâu and Nai like this.
  4. Tạ hơi nặng

Tạ hơi nặng Bang Chúng

Bác lên tut hướng dẫn làm ngách adult dc ko, xem nhiều mà k hiểu ngách này lắm =))

5. duongquan

Là sao ạ @@! e mới làm lên chẳng hiểu gì đâu ạ :( ngồi mò ko dc

6. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Thôi. Ở VN thì e cứ né cái này ra cho an toàn =))

7. Tạ hơi nặng

Tạ hơi nặng Bang Chúng

Làm nc ngoài chứ e k bjo chơi với mấy bác vn đâu

8. automan

automan Hương Chủ

là đang ở nc ngoài hay là ở vn mà làm cho thị trường nc ngoài ?
    nếu là vế 2 thì vẫn phạm luật, và vẫn bị hốt như thường nếu như site to và rơi vào tầm ngấm, mấy vụ kiểu này nhiều , lên báo mấy lần rồi {brick}
    nhưng mà mấy site tiếng việt nhiều vãi đạn {angry}

9. KenhSongAo.com

KenhSongAo.com Tân Thủ Thôn

Bác trên nói đúng đấy. Làm adult cho vn hay nước ngoài nhưng cứ có quốc tịch vn là đi khám hết.

10. Tạ hơi nặng

Tạ hơi nặng Bang Chúng

Hic thôi, coi như e chưa nói gì nhé, tại trc vào site jav tiếng thái traffic cao vãi nhìn mà thèm {amazed}{amazed}

11. automan

automan Hương Chủ

trong forum này có 1 bác có site jav 4M visit, đặt pop tháng 3k đấy {sexy_girl}

12. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

4rum mình có cao nhân vậy luôn à thím !!!

13. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

cụ @automan đang khoe đó chứ ai vào đây nữa.

14. fkphua

fkphua Tân Thủ Thôn

forum mình cái gì chả có , biết một ông traffic website tầm chục triệu visit vẫn vào thôi

15. automan

automan Hương Chủ

traffic 18+ hay traffic bình thường, chứ site bình thường mà us nhiều thì traffic đó tháng cớ 50k-100k, thơm quá {beauty}
    --- Double Post Merged, Jun 3, 2021, Original Post Date: Jun 3, 2021 ---
    em đâu có làm 18+ đâu 2 bác, dạo này đói kém tính qua mảng này mà nghe mấy bác nói em cũng hơi rén {burn_joss_stick}{pudency}

16. Tạ hơi nặng

Tạ hơi nặng Bang Chúng

Forum mình lắm cao nhân vl toàn tính vài chục k @@

17. fkphua

fkphua Tân Thủ Thôn

traffic site truyện đấy bác , biết một bác có cả một dàn site 18+ top rất nhiều có tiên tố bằng phim s*x nữa =)) ( mấy cái trang mấy bác hay coi mà ở footer nó có kèm link mấy trang khác thì chắc của bác ấy đấy =)) , đã vậy là còn ăn mớ từ coin , giờ lâu lâu vài ngày donate cho MTTQ 10 củ =))

18. langriser

langriser Sơ Nhập Giang Hồ

Để đây

Attached Files:

19. KenhSongAo.com

KenhSongAo.com Tân Thủ Thôn

Vãi daily tầm hơn chục triệu traffic us nữa thì ngon thật. Ở VN làm hơi rén vì kiểu gì các anh cũng mò ra. Chẳng là bé quá các anh ko thèm động thôi.

20. langriser

langriser Sơ Nhập Giang Hồ

Việt Nam mình nhiều cao thủ lắm bạn ơi, đến nỗi FBI nó phải dày công dàn dựng mới hốt được. Bạn lên các forum như BlackHat có nhiều bài viết chia sẻ cách ẩn danh, qua cả chục lớp bảo mật, đọc xong còn thấy choáng. Btc nó giá như vậy, một phần là nhờ ẩn danh đấy, ngoài ẩn danh các bố ở trên đó còn chi tiết bày cách rửa tiền {burn_joss_stick}. Trên forum này nếu bạn chịu khó đào có nhiều bài chất lượng mà mình có thể học hỏi như reserver proxy {big_smile} của ad xemvn