Công cụ auto social thay thế cho massplaner

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by trong max, Apr 3, 2018.

1. trong max

trong max Bang Chúng

Thằng này mới ra, được mọi người trên bhw bình chọn là thay thế hoàn toàn cho massplaner đã đóng cửa tự kỷ. mình củng đang dùng nó để auto cho hệ thống social của mình. giá khá rẻ :)
    bạn nào mua thì mua qua link aff mình kiếm ít hoa hồng nhé : http://jarvee.com?ap_id=trongmax
    không thì link nó là jarvee[.]com

2. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Nói hết công dụng của nó đi cụ. Để tự tìm hiểu thế này có đăng ký là ko ref đâu nà

3. Phan Thị

Phan Thị Bang Chúng

monthly fee ah. Ko có mua đứt đoạn ah

4. trong max

trong max Bang Chúng

nó là tool thay thế cho massplaner đấy. thằng này mạnh hơn massplaner. dùng để nuôi acc social như instagram chơi free traffic mà :) massplaner thì quá nổi tiếng rồi mà giờ nó tự kỷ rồi. còn muốn thì mình viết 1 bài pr cho thằng này nhỉ :D

Nai likes this.
  5. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Đó giờ dùng nuôi acc chỉ có thằng vfppro của Việt Nam. Mà 7 ngày là bị cúm hết chết hết.
    Thằng này công dụng có ngang bằng và đảm bảo sống dai, sống tốt không bác :D

6. trong max

trong max Bang Chúng

massplaner thì nhìu tay to chơi bán áo với drop sử dụng để nuôi acc rồi. lên BHW thấy bọn nó bảo thằng này sẽ kill mass. mình dùng thấy ổn :)

Nai likes this.
  7. EDM

EDM Sơ Nhập Giang Hồ

Bác cho hỏi là bên google plus dùng thằng này login được nhiều acc rồi control đc chứ? Như up hình video, status, không cần schedula của nó

8. trong max

trong max Bang Chúng

Vito_King and EDM like this.
  9. duypn

duypn Khách Qua Đường

Quan tâm