Đặt Social Bar của Adsterra có bị Redirect không các bác ?

Discussion in 'CPM & CPC & PopUp' started by Đặng Đình Hoàng Lâm, Aug 31, 2021.

1. Đặng Đình Hoàng Lâm

Đặng Đình Hoàng Lâm Khách Qua Đường

2. firefox

firefox Bang Chúng

bữa em đặt full ads bị nó chơi bẩn, ghét quá xóa luôn chứ không thử từng loại. Thằng đấy cứ cái nào nhúng js là chôm, và chôm rất random không check được.
    1 trò nữa, là đặt ads mấy ngày đầu đặt RPM cao xong thấp xuống dần dần, lùa gà kiểu gì ấy

Hai likes this.
  3. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Hên xui. Bọn này nó chặn VPN với IP server nên không check đc

4. vothuong

vothuong Tân Thủ Thôn

tốt nhất là xóa đi bác ơi, bọn này chuyên gia redirect, mất hết khách, em bị một trang, sau gỡ bỏ ads nó ra rồi visit cũng k tăng nữa, gỡ càng sớm càng tốt, nó chỉ cao được tầm 3 hôm đầu thôi, xong sau thấp lắm

5. NekoSama

NekoSama Tân Thủ Thôn

Không chỉ tuột traffic mà còn ảnh hưởng đến seo

6. Madkelele

Madkelele Tân Thủ Thôn

Nghỉ đi bạn à, mình đặt 1 tuần tụt gần 30% user, mà web đọc truyện nữa, user nó có thèm quay lại đâu. Nó hiện cái floating banner, chỉ có click vô chứ không đóng được. Mà truosxcs xài banner thôi, ko xài social bar.

7. no-reply

no-reply Bang Chúng

- Ko phải cái gì đc mời cũng là ngon, ko phải ai mời m cũng theo
    - Nên xem review trc nếu có, ko có thì cho next luôn
    - Gặp phải net redirect thì cho nghỉ luôn, ko cần mất công test làm gì vì có giữ đc traffic đâu mà phải test.

8. langriser

langriser Sơ Nhập Giang Hồ

Mình cũng có đặt Adsterra social bar cho các site, Adsterra nó ko tính tiền theo view mà tính theo lượt click với baner và social bar, mà mấy cái này rất khó tắt, nhiều khi bấm tắt thì thành click, PC thì còn đỡ, chứ với điện thoại thì phải bấm tắt mấy lần mới được, lần nào cũng thành click sang trang khác. Trong các trang mình đặt, có một số trang thì khi click vào link nó sẽ tự động redirect sang trang khác của nó, đồng thời mở 1 tab sang link của site. Traffic thì mình thấy ko ảnh hưởng lắm, vì lúc đầu mới làm site đã đặt nó rồi, vì Adsterra chấp nhận các site ko có traffic, traffic site mình tăng lên một mức nào đó rồi chững lại, ko lên cũng ko xuống.

9. langriser

Ý mình là khi click vào site mình, nó mở 2 tab, 1 tab của site mình và 1 cái redirect sang site của nó, thì có khác gì popup đâu bác. Còn khách thấy tắt ko được ads thì bỏ đi thôi.

10. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Site không traffic thì cụ tốn công đặt ads làm gì vậy?

11. langriser

Site mới dựng ko có traffic mình đặt Ads luôn, sau một thời gian SEO các kiểu thì traffic lên thôi

12. sad_logger

sad_logger Sơ Nhập Giang Hồ

Nhìn avatar chủ topic, ko biết liên quan j tới xemovie .com ko nhỉ :D Vụ adsterra thì bỏ đi bác, tìm net khác