Dịch vụ residential ip để nuôi account

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by redjohn, Jan 5, 2019.

1. redjohn

redjohn Khách Qua Đường

M.n cho mình hỏi có ai biết nhà cung cấp dịch vụ residential ip ( check whois nó ra là comcast, verizon, at&t chứ ko phải datacenter hay vps) loại cố định ko change ip mà live lâu( cần ít nhất 1 tháng) giá cả phải chăng ko . Tks

Vito_King likes this.
  2. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Nó có khác gì rotate proxy không cụ. Thấy storm proxy cũng có chế độ 15min change 1 lần đó. Ko change mà live lâu thì mua proxy luôn đi chứ residential ip là gì nữa

3. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

4. redjohn

redjohn Khách Qua Đường

vấn đề là site mình chơi no check bằng tay proxy ko qua dc, storm thì ip nó ko đẹp và ko thật như luminati, nhưng vấn đề là nó hay chang ip tại thông thường mấy cái residential ip này mấy dịch vụ nó chỉ cung cấp live vài h hoặc cùng lắm vài ngày.Còn mình cần tối thiểu trên 15 ngày để nuôi acc

5. Phan Thị

Phan Thị Bang Chúng

Vào bhw ấy. Có dịch vụ thuê proxy 4g ấy. Fix cứng ip lâu thì khó đấy

6. Phan Thị

Phan Thị Bang Chúng

Đã dùng cũng khá ổn. Bạn reg nó cho 5₫ ấy. Mua thử ip dedicated xem ntn

Nai likes this.
  7. redjohn

redjohn Khách Qua Đường

Mình từng xài ipburger, luminati , dslrentals, ip ninja rồi nhưng nó ko cung cấp loại cố định. Hỏi trên bhw rồi luôn bạn ơi, dedicated ko dc vì nó check whois ko phải mấy loại isp thông dụng của us là nó cho ra đi.

8. money

money Hương Chủ

Search “dedicated residential proxy” chắc sẽ có.
    Mấy cái hay bị change ip là rotation residential proxy. Còn cái dedicated mà check không phải isp thông dụng chắc mua nhầm bên dedicated proxy rồi, ko phải residential.

9. money

money Hương Chủ

10. redjohn

redjohn Khách Qua Đường

đang test thằng đó luôn đai ca.

11. money

money Hương Chủ

12. redjohn

redjohn Khách Qua Đường

thằng resvpn mình có tìm nó trước nhưng giá nó chát quá vì mình xài 100 ip mà giá đó chắc chết nên mới tìm mấy chỗ khác

13. money

money Hương Chủ

Nói chung, dedicated/static residential ip nó gần như là 1 line internet thuê riêng rồi, nên giá mắc cũng đúng. Ít thằng provider nào có thể cung cấp. Thường 1 người sẽ không xài hết đâu, nên kiếm được ai share ra giảm chi phí sẽ đỡ hơn.

14. redjohn

redjohn Khách Qua Đường

tiền dành cho ip 1 tháng tầm 800-1k cũng dc mình chấp nhận đầu tư miễn chỉ cần nó hiệu quả thôi, còn hơn giá đó thì thua với 1 tháng mình xài 70-80ip rồi, còn thằng ghost thì mình order thử 100 ip test trước

15. money

money Hương Chủ

Thớt nuôi account gì vậy? Hé lộ tí thông tin được không :D Kèm theo ý tưởng luôn càng tốt :D

16. redjohn

redjohn Khách Qua Đường

Mình để nuôi acc làm survey thôi ah nhưng khác với dân làm offer với làm trên mấy site gpt khác, đó là cái này thể loại panel US nhưng nó khác ở chỗ mấy site khác là làm qua email và site nó ko có chế độ thành viên.Site rất ít survey nhưng giá tiền lại rất cao từ 10$ trở lên, ko đạt yêu cầu cũng có tiền, thích ở chỗ pay instant ko check thông tin thanh toán của mình hay gì hết.Có cái nó khó nhất ở chỗ check ip thôi phải fake đủ thứ từ tọa độ trên gg và nhiều cái khác.Nói chung mấy cái kia mình thuê người code tool hết chỉ có vướng mỗi cái này và ngoài ra còn nuôi acc để làm dropship :D

Vito_King, automan and money like this.
  17. money

money Hương Chủ

Làm mảng khủng hèn gì đầu tư quá {hehe}{hehe}{hehe}

18. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Bá quá {beat_shot}{beat_shot}{beat_shot}

19. truongwxwx

truongwxwx Khách Qua Đường

Bạn ơi tìm được chỗ nào mua chưa ạ

20. kakaru

kakaru Khách Qua Đường

Đá lên cho các bác tư vấn.
    Có bác nào dùng resvpn chưa nhỉ, cho mình xin review với.