Dự án Shiba Inu Swap cơ hội từ 20 USD thành 60k USD

Discussion in 'Altcoins & Bitcoin' started by hvmedia, Dec 9, 2021.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. hvmedia

hvmedia Tân Thủ Thôn

Chào mọi người, chắc hẳn thời gian qua mọi người đã nghe quá nhiều tiền điện tử, tiền ảo các kiểu, rồi meme coin, gạt qua mọi suy nghĩ tiêu cực thì chúng ta cứ thử suy nghĩ đơn giản nếu tầm tháng 8 năm 2020 các bạn bỏ 20 USD mua đồng coin SHIBA INU thì đợt giá cao nhất 2021 vừa rồi bạn đã có 60k USD rồi. Vì vậy các bạn cứ coi như là mình đánh xổ số đi.

Hiện tại có một dự án khá tiềm năng là Shiba Inu Swap (tiềm năng ở đây các bạn cũng suy nghĩ đơn giản là như đánh xổ số nhé, tức có thể sẵn sàng bỏ ra hơn 10 usd để mua một lượng token ban đầu và quên đi một thời gian, nhớ rằng phải luôn sẵn sàng mất hơn 10 usd đó bạn nhé, còn nếu dự án phát triển tốt thì con số nhận lại là không giới hạn.) Cũng như dự án công khai rất minh bạch từng chi tiết từ đội ngũ phát triển, lộ trình chi tiết cho từng giai đoạn.

Binance mới đang được nhóm phát triển chuyển 10% tông cung, mục đích như nào chưa rõ, cũng như họ cũng không thông tin và nói gì đến việc này để quảng cáo dự án theo kiểu dựa hơi ông lớn ( các bạn có thể check thông tin tại đây https://bscscan.com/token/0x02c5ce4...zyUqBjIfziZNqC61D6KU27jXV5SfqT7HHRTM#balances)

Để mua token này các bạn cần phải có BNB (có thể mua BNB trên sàn Binance và chuyển về ví Trust Wallet, tiếp theo cài đặt ví Trust Wallet của sàn Binance luôn, sau đó copy đường link https://shibainuswap.dog/presale/?ref=0xAb1a857F95dB4bFBB477F97ef33e89282C04C79e vào mục DApps ngay trên App Trust Wallet và tiến hành mua token, mua min nhất là 0.01 BNB khoảng gần 6$ ở thời điểm hiện tại, các bạn sẽ có 100.000.000 SHIB INU SWAP. Nếu các bạn dư giả tài chính thì có thể mua nhiều hơn (tùy theo khả năng tài chính và có thể xác định mất)

Mua xong các bạn nhấn vào thêm token tùy chỉnh trên ví Trust Wallet và chọn là network là Smart Chain vào copy SmartContract Address: 0x02c5cE497ca02602c68407BfaB624996437c09B7 của token này vào để hiển thị số token các bạn đã mua nhé.

Một lần nữa mình muốn nhấn mạnh rằng, đầu tư tiền điện tử phải dùng tiền của bản thân làm ra, không vay mượn, cũng như phải xác định khả năng sẽ mất. Coi như đánh xổ số vậy. Nếu may mắn thì có thể nhận lại nhiều hơn.

Chúc các bạn thành công!

Last edited: Dec 10, 2021
  2. Tạ hơi nặng

Tạ hơi nặng Bang Chúng

Nhìn mấy ông advisor ảnh stock thì thôi dẹp đi

congloi and hvmedia like this.
  3. hvmedia

hvmedia Tân Thủ Thôn

Vâng em cũng nói rõ trong bài viết là coi như đánh xổ số, cũng như ông lớn Binance đang nắm giữ 10% tổng cung thì cũng có được sự mạnh dán để chơi xổ số này.

4. NT_chém

NT_chém Bang Chúng

mấy cái coin rác có một dạo em cũng thử hên xui mấy con, mà đúng như cái tên, toàn coin rác. cái này dành cho mấy bác mê đỏ đen, coi như mua mấy vé vietlot ấy

hvmedia likes this.
  5. hvmedia

hvmedia Tân Thủ Thôn

Vâng em cũng nói coi như đánh xổ số bác ạ. Cũng như Binance đang đánh đến 10% tổng cung :D

6. automan

automan Hương Chủ

chắc gì binance mua và support thật, như shiba inu ban đầu cũng chuyển thẳng vào ví vitalik đó, xong nó đem đốt sạch, đây cũng có thể là cách team nó marketing chứ chưa chắc binance mua. Nhưng cứ coi như xổ sổ, mấy kèo này mua coi như mua vé số vậy , thấy cũng nhiều ng chơi kiểu này {big_smile}

hvmedia likes this.
  7. Tạ hơi nặng

Tạ hơi nặng Bang Chúng

Bác mua đi xong chuyển e vài tỉ shiba nào kaka

hvmedia likes this.
  8. firefox

firefox Bang Chúng

mình thấy coin này nó cố tình đặt tên giống shiba thôi chứ còn về mặt kỹ thuật thì chả liên quan gì luôn

hvmedia likes this.
  9. hvmedia

hvmedia Tân Thủ Thôn

Bác thử nhấn vào link bscscan của ví Binance xem có phải là bên họ chuyển sang binance không ạ? Em thấy ví binance còn để nhiều coin lắm, có cả C98 của Vietnam.
    --- Double Post Merged, Dec 10, 2021, Original Post Date: Dec 10, 2021 ---
    Vâng ăn theo trend bác ạ, còn về hướng đi kiểu game blockchain, nói chung xổ số bác ạ.
    --- Double Post Merged, Dec 10, 2021 ---
    Em cũng xin ít ạ.hiiii

10. console

console Bang Chúng

Scam LOL ông gửi 10% về hot wallet rồi kêu binance support. Tào lao. Tui gửi hoài sao CZ nó ăn tiền tui hoài nè LOL

hvmedia likes this.
  11. hvmedia

hvmedia Tân Thủ Thôn

Vâng thế coi như đánh xổ số bác ạ. Mkt quá hay

12. console

console Bang Chúng

1 Hàm buy của ông tranfer token cho người ta rồi ông lấy BNB chuyển vào contract
    2 Ông có 1 hàm Clear All ETH rút sạch BNB về ví owner
    3 Ông chuyển toàn bộ BNB từ owner -> ví thứ 2 rồi send lên binance

Ông lừa đảo bằng cách send token cho list address rồi dụ người ta vô swap rồi rút sạch BNB, ông add thanh khoản ở PancakeSwap có 138$.

link đây transaction đây hết chối nha.
    Code:
    https://bscscan.com/txs?a=0xd8dd266752727f0e864ea483323938c0dea8b040

https://bscscan.com/address/0xc5964063468436f0b8a88943162601fa13225a28
    P/s: đi chổ khác mà lừa đảo đừng vô đây lừa đảo. @money xoá post để ae khỏi bị lừa anh. Ban nó luôn.

firefox likes this.
  13. hvmedia

hvmedia Tân Thủ Thôn

Đồng chí sao cay cú thế, tôi lừa ai, tôi cũng đang bỏ ra 1 BNB để mua. Ăn được mấy từ ref, cũng như vài cái thông tin kia có dám khẳng định là chắc chắn bị lừa. Đừng đem cái tôi ra oai phong thế. Có lừa hồi sau sẽ rõ. Cũng như nói rõ chơi xổ số, bỏ ra min 0.01 BNB khoảng gần 6$. Đọc kỹ bài đi hẵng già mồm!

14. console

console Bang Chúng

Đừng tưởng ở đây k ai biết solidity, k ai biết đọc contract vô scam nha. Ăn được 659BNB còn 126BNB trong contract lo rút đi rồi làm người lương thiện dùm.
    Nói nhiều report cho AntiRugpull BSC nó report lên binance khoá tài khoản giờ. khỏi rút tiền giờ. Lo mà tẩu táng đi haha.

@money @Hoa Mãn Lâu xoá post đi mấy đại ca

15. hvmedia

hvmedia Tân Thủ Thôn

Ông bị điên ah, ví tôi lù lù kia. Ông check xem BNB ở đâu. Bị thần kinh hoang tưởng ah.
    --- Double Post Merged, Dec 10, 2021, Original Post Date: Dec 10, 2021 ---
    Mong admin vào phân minh rõ giúp mình, bản thân mình cũng là người đang đầu tư coin này đây là ví cá nhân mình đã mua và đang ref (https://bscscan.com/address/0xAb1a857F95dB4bFBB477F97ef33e89282C04C79e) các bạn có thể check, không hiểu đồng chí cay cú console kia nói ở đâu ra 659BNB cũng như nói mình đi lừa, nếu có bị lừa bởi dự án này thì bản thân mình là người bị lừa và mình đã đầu tư hơn 1BNB, cũng như mình nói rõ trong bài hay đầu tư như đánh xổ số và xác định mất chứ mình chả nói gì đến vấn đề mình bỏ bao nhiêu ra trong bài để khoe khoang, chẳng qua đồng chí cay cú kia nói nghe khó chịu quá mình mới phải nói rõ như này. Mong admin xem xét vấn đề ạ!

16. console

console Bang Chúng

Cay cú cái quần què gì, mé soạn cả content đi shill forum kiếm ref cho project Scam, ông k owner thì cũng nằm trong team shiller.
    Tôi đưa ra cho ae biết đây là project scam rõ ràng. Nên muốn admin xoá post này để ae sau khỏi bị ăn cam quýt.
    Còn nếu ông k phải owner tốt thôi, warning lần sau còn post kiểu này nữa để ae k biết mất tiền thì ban mẹ cho lành.
    Còn nếu owner thì ban nhanh cho rồi.

17. money

money Hương Chủ

Anh không làm mảng cá Koi nên chịu không phân tích được. Các mod/min vào check thử nhé, nếu đúng như @console nói thì xử lý thôi.
    @xmenvn2510 @Hoa Mãn Lâu

xmenvn2510 likes this.
  18. console

console Bang Chúng

Em xem sơ là biết mà :D chụp hình luôn cho ae rõ xíu

Attached Files:

File size:
      133.2 KB
      Views:
      22
      File size:
      144.1 KB
      Views:
      22
    money likes this.
  19. hvmedia

hvmedia Tân Thủ Thôn

@console giờ chơi đi. Ông chứng minh ví ông nói là của tôi, tôi tặng hết ông số BNB đó. Còn không gửi tôi xin 1 BNB thôi. Còn không làm được làm ơn im mẹ mồm đi. Đừng có kiểu ăn cơm mắm nói chuyện thế giới. Tội quy chụp kiểu bàn phím thì tốt nhấn ngồi im.

20. xmenvn2510

xmenvn2510 Moderator + MiddleMan Staff Member

Close topic nhé anh em. Ai chơi thì tự chịu nhé.
    Hãy là 1 nhà đầu tư thông thái. Thắng thua do bạn quyết định.

money and hvmedia like this.
Thread Status:
Not open for further replies.