Dùng api momo ở bên nào tốt và rẻ nhất?

Discussion in 'Hỏi Đáp Kỹ Thuật' started by Santahashi, Mar 20, 2022.

1. Santahashi

Santahashi Khách Qua Đường

Hello anh em,

Như tiêu đề, em đang cần tìm api momo tích hợp sẵn cho web. Anh em ai biết mảng này có thể cho em hỏi mình dùng api momo ở bên nào tốt và rẻ nhất được không?

Thanks {big_smile}
    --- Double Post Merged, Mar 20, 2022, Original Post Date: Mar 20, 2022 ---
    Vừa tìm được thằng: https://botsms.net/ , anh em nào dùng qua rồi thì cho em xin ít review nha

2. Vuonglechi

Vuonglechi Sơ Nhập Giang Hồ

Bạn nên mua luôn không dùng API. Vì API có hàm chuyển tiền đi. Họ có thể chuyển khỏi MOMO của bạn

Nai likes this.
  3. Santahashi

Nghe sợ nhỉ, vì mình làm nhỏ lẻ thôi, ko phải doanh nghiệp ko có giấy phép kinh doanh nên ko thể đăng ký api official của momo được

4. Vuonglechi

Vuonglechi Sơ Nhập Giang Hồ

Api có nhiều bạn bán source. Mua source về deploy lên. Khi deploy bạn sẽ thấy có hàm check lịch sử, gửi tiền ra ...

5. Santahashi

Thanks bác, hiện tại em đang mới quá, chưa muốn bỏ 1 khoản mua source, nên chắc mấy tháng đầu sẽ trả hàng tháng. Anh em nào đang và đã dùng dv hàng tháng có thể cho em xin kinh nghiệm được không ạ {adore}
    --- Double Post Merged, Mar 22, 2022, Original Post Date: Mar 20, 2022 ---
    Em up bài lên để anh em giúp đỡ

6. NT_chém

NT_chém Bang Chúng

vụ này đã từng xảy ra và có phốt trên J2team rồi, nó rút hết tiền của user ra luôn. nên cẩn trọng khi dùng api nhé bác

7. mankun_noob

mankun_noob Tân Thủ Thôn

bác có thể mua dịch vụ của bác Đạt bên J2team uy tín lắm nha , giá cũng rẻ nữa

8. Santahashi

Em không biết bác Đạt nào, bác có thể cho em xin địa chỉ liên lạc được không nhỉ? Bên J2Team giờ nhận cung cấp api momo hả bác

9. NT_chém

NT_chém Bang Chúng

không, là thành viên của J2team thôi bác em đoán là Đạt trong bài viết này
    Trước đây đã có 1 bài viết bóc phốt scam trong nhóm về vấn đề user sử dụng api momo và bị rút hết tiền trong tài khoản. bác nên cân nhắc kĩ và hiểu được những lợi ích cũng như nguy cơ của mình r hãng đưa ra quyết định nhé. Nhưng mà e thấy bác Đạt bên trên có vẻ uy tín đấy :v
    Link bài bóc phốt

10. Santahashi

Em thấy bác gửi em bài của bác Dang Thanh Tung mà, có phải Đạt nào đâu. Mà em sợ dùng api của mấy chỗ không có tên tuổi lắm, em vẫn đang ngắm thằng botsms.net, ít ra nó cũng có web với nhìn chuyên nghiệp

11. NT_chém

NT_chém Bang Chúng

em nhầm, link bài của bác Đạt đây

12. thanhnien

thanhnien Khách Qua Đường

dùng vietqr ngân hàng có sẵn rồi qr set số tiền và nội dung ck, kiếm bên cung cấp api ngân hàng xử lý id đơn trong nội dung

Santahashi and kenyc like this.
  13. modev

modev Khách Qua Đường

Mình đang dùng bên này nè.
    botsms.net rất ok nhé.
    Bên này rẻ mà được auto bank trọn gói tất cả các ngân hàng, momo, viettelpay, viettel money.
    Ổn định lâu dài, mình dùng hơn năm nay vẫn ok.
    Mà quan trọng cách auto của nó an toàn vãi, không cần tài khoản mật khẩu hay otp gì cả! Tui là tui kết nhất khoản này. Đỡ lo mất tiền, không biết trước được điều gì.