GA hôm nay bị gì ấy nhỉ

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by pehuongkoi, Jun 10, 2019.

1. pehuongkoi

pehuongkoi Tân Thủ Thôn

Sáng nó thống kê tiền xong chiều nó giảm hẳn tiền rồi cứ dừng ở đấy ko nhảy tiền luôn.
    Doanh thu = 1/3 mọi ngày

2. pehuongkoi

pehuongkoi Tân Thủ Thôn

ko có bác nào à :-ss

3. xmenvn2510

xmenvn2510 Moderator + MiddleMan Staff Member

anh em rất muốn trả lời. Nhưng câu hỏi ko có chủ ngữ bro ah.
    Hãy nói chào cả nhà, và cho mình hỏi có ai bị như mình ko? thì sẽ có nhiều a e trả lời đó.

auto100k, Moneyckv and money like this.
  4. money

money Hương Chủ

Cái 4r này toàn mấy pé già rồi, cao tuổi đâm khó tính vãi ra nhỉ :D

sincos and xmenvn2510 like this.
  5. pehuongkoi

pehuongkoi Tân Thủ Thôn

Hi. sry các bác nha. em cũng ko có ý gì đâu mà qua mắc công chuyện nên type vội đó. Hôm qua doanh thu giảm 1 nửa nên hơi buồn. Bác thông cảm cho em nha.
    Em đang ko hiểu Gabị gì luôn bác à :(

6. xmenvn2510

Bro kiểm tra cpm, cpc, click, ctr, mức độ quảng cáo phù hợp bao nhiêu phần trăm. Traffic tăng hay giảm. Doanh thu nó phụ thuộc vào các yếu tố trên.

Hiện tại thì cpc gà của mình cũng thấp. ví dụ: trước 100 click cái dc 5$ thì cpc là 0.05, giờ giảm còn 0.03 thì doanh thu giảm thôi.

7. haoseoweb

haoseoweb Sơ Nhập Giang Hồ

Của mình vẫn bình thường . Có khi tăng 20% , có khi giảm 40% !!! Nói chung nếu tính trung bình doanh thu trong 10 ngày thì nó sẽ cân bằng đúng với CPC và CPM mà GA đề xuất ban đầu . Kinh nghiệm của mình dành cho chủ thớt là hãy cài đặt plugin hoặc trình chặn anti Adblock , doanh thu sẽ cải thiện 20-50% .

8. pehuongkoi

pehuongkoi Tân Thủ Thôn

Ga hầu như không hiển thị trên web của em rồi các bác ạ. Không biết sắp tới có biến gì ko nữa

9. xmenvn2510

Dạo quanh các diễn đàn, có ko ít người cũng bị như vậy. Bro cứ an tâm, gà đang cập nhật hệ thống.

10. pehuongkoi

pehuongkoi Tân Thủ Thôn

Em cũng hy vọng là do hệ thống nó cập nhật :v