Giờ auto mần domain nào là ok các bác nhỉ?

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by Gà Quay, Feb 1, 2018.

1. Gà Quay

Gà Quay Bang Chúng

Câu hỏi như title, domain $0.88 còn ngon không các cụ? Hay .info? Hay .com .net .org?

Các cụ thông củm mềnh bỏ auto cả năm dồi giờ lon ton quay lại kiếm tí ngoại tệ ăn Tết con chó cái nà.

2. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Cụ gà bỏ auto mà sau em thấy site nó ko lên lên rank nhỉ.
    0.48$ hay 0.88 vẫn tùy con theo cụ ơi.
    Riêng .site thấy có vài cụ thấy bảo còn ngon chứ em thấy nó í ẹ quá. .info cũng rứa thua cái .club như cafemmo nữa

3. Dung Le

Dung Le Sơ Nhập Giang Hồ

À, cũng đang hóng vụ này , nhà nghèo nên chơi toàn .site với .info cho rẻ, chắc "lợi bất cập hại " rồi .

4. money

money Hương Chủ

Luôn là com net org nha cụ.

5. Gà Quay

Gà Quay Bang Chúng

Com net org là ngon dồi nhưng mà hao đạn quá cụ ạ. Vấn đề là mần site số lượng lớn (1 vài trăm cái chẳng hạn) mà mua com net org thì banh xác.

6. Gà Quay

Gà Quay Bang Chúng

Sau khi dạo 1 vòng thì thấy 1 lố domain xyz đứng top 10 mới ghê, toàn là domain mới reg cách đây vài ngày không! Lịt mẹ có lẽ nào xyz đã được thả ra dồi {boss}. Check phát nữa thì ra namecheap nó nâng giá xyz lên $4.99. chắc domain lên giá spammer ít xài nên nó lên top lại?

7. nguagovt

nguagovt Sơ Nhập Giang Hồ

Cụ cho xin ít kn reg tên domain chuẩn eng với

8. Gà Quay

Gà Quay Bang Chúng

Chế 1 cái tool tự nó generate ra 1 lố domain name xong copy cái list đó bỏ vào bulk domain search để reg nha chứ ai rảnh đâu mà ngồi gõ & reg từng thằng.

9. nguagovt

nguagovt Sơ Nhập Giang Hồ

Share đi cu chứ em vít đc :D

10. Gà Quay

Gà Quay Bang Chúng

Ví như đường đời bằng phẳng cả,
    Anh hùng hào kiệt có hơn ai?

11. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

cái vụ tên domain thì có lưu ý gì ko cụ, kiểu như là có keyword target trong đó chẳng hạn hay là tên gì củng dc ạ?

12. money

money Hương Chủ

Tool online đầy mà cụ, mất công code làm gì.
    Dạo này cụ chuyển qua làm gì rồi?

13. Gà Quay

Gà Quay Bang Chúng

Tool mềnh generate ra 1 lố domain & add domain vào CloudFlare luôn cụ ạ (dĩ nhiên là sau khi đám domain đó được reg).

Mới up 1 site auto quá sức nghiêm túc (lbà mẹ mất toi 8 tháng để code, site đó mà đéo nghiêm túc thì không biết cái gì mới được gọi là nghiêm túc :D)

14. money

money Hương Chủ

Hahaha chúc mừng bác. Trùm auto bạo phát bạo tàn đã hoàn lương.
    Quay đầu là bờ ... ai ngờ là đại dương {hehe}{hehe}{hehe}

15. Gà Quay

Gà Quay Bang Chúng

Tính quay đầu mà thấy 500 anh em vẫn spam đầy trên google thế là ngứa tay lôi đồ nghề ra mần tiếp thôi!

16. cafemmo

cafemmo Tân Thủ Thôn

adidaphat! Bác @Gà Quay tái xuất thì em chỉ có nước bỏ auto về quê kiếm việc khác thui á. AMZ, CB, CJ, PROS, VIG... vẫn chiến ngon nhá bác