[Góp ý] Member Harumu

Discussion in 'Thắc Mắc & Góp Ý' started by Dang, Oct 2, 2020.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Dang

Dang Bang Chúng

Hi Harumu và anh, em mmo!
    Mình có một góp ý nhỏ – chứ không muốn report để loại ai ra khỏi diễn đàn. Anh, em xem hình bên dưới trước nhé!

Mình tham gia 4rum này tầm 1 năm sau khi 4rum thành lập – chưa có 4rum nào mình tham gia lâu và thảo luận nhiều như ở đây. Dạo trước 4rum cũng có 1 thành viên mới đăng ký, hoạt động cũng năng nổ, được 1 thời gian ngắn xong scam rồi lặn mất.

Mình không có ý nói bạn scam, theo mình biết thì bạn cũng đã có ít nhất 3 giao dịch thành công với các anh, em trên 4rum này rồi. Cho nên bạn cứ duy trì uy tín đó và mình rất hoan nghênh! Đừng tạo clone hay spam làm loãng, mất đi cái hay của diễn đàn!

Chào đón bạn @Harumu , nếu có nhu cầu mình vẫn giao dịch với bạn!
    Cảm ơn và chúc sức khỏe, thành công đến anh, em!

Attached Files:

2. Harumu

Harumu Bang Chúng

??? chúng mình quen nhau ah bạn, cách viết bài như là một người bạn vậy nhưng thật sự mình không biết là 2 đứa mình đã từng quen :D, mình không có nhu cầu tìm bạn có "thâm niên" tham gia lâu như vậy vì lấy cái ấy ra đè người thì mãi mãi chỉ là "gà què ăn quẩn cối xay" và nó không phù hợp với triết lý sống của mình. trân trọng gới phản hồi tới bạn.

Góp ý với bạn là: bạn phải có uy tín gì đó, hoặc là đóng góp gì chẳng hạn, hoặc mod hay admin may ra người khác nghe, chứ mình chả thấy bạn có vai trò quan trọng gì sau khi tham gia diễn đàn từng ấy năm, mong bạn chú ý hơn, và tập trung vào đời sống của bạn.

Last edited: Oct 2, 2020
  3. Dang

Dang Bang Chúng

Sao cứ phải edit vậy bạn? Lăn tăn à? Vai trò của mình hả – đơn giản là mem thôi và lâu lâu theo dõi thành viên mới nổi như bạn vậy đó!

4. Harumu

Harumu Bang Chúng

cứ vậy phát huy nha bạn :D m rất vui khi có người follow,mặc dù không chính thức, và không được thừa nhận. :D {bye}{bye}

Last edited: Oct 2, 2020
  5. xmenvn2510

xmenvn2510 Moderator + MiddleMan Staff Member

Mình tạm thời đóng topic của cả hai bạn nhé. Sẽ xem xét .
    À box này mình ko có quyền. Nên hai bạn cứ bình tĩnh nhé.

Harumu likes this.
  6. Harumu

Harumu Bang Chúng

vâng cho e xin lỗi ạ, do e spam quá nên giờ nổi quá mong ae cho m đc xin lỗi

7. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Mình xin phép đóng topic tranh luận ở đây để cho các bên hạ nhiệt. Mình thấy chuyện củng ko có gì. 1 bên muốn cảnh báo vì cho rằng có thể sẽ xẩy ra chuyện, còn 1 bên thì bảo vệ quan điểm của mình. Bên nào củng có ý phần đúng. Chỉ là tranh luận nhiều khi nóng cái đầu quá sẽ dễ xúc phạm lẫn nhau, Nên các bên tranh luận hòa nhã lại thì sẽ tốt hơn, chứ ko có gì đâu. Mỗi bên đều giúp cho 4rum ngày càng tốt hơn mà.

Harumu likes this.
Thread Status:
Not open for further replies.