Help: Tình huống dở khóc dở cười

Discussion in 'Trò Chuyện & Thư Giãn' started by chamchich, Jul 1, 2018.

1. chamchich

chamchich Sơ Nhập Giang Hồ

GA report bảo là có 1 trang (single post) nội dung kiểu nhạy cảm, phân phối quảng cáo bị hạn chế, đại loại là vi phạm.
    Em đã xóa trang đó đi, mặc dù thấy nội dung chả vi phạm gì nhưng xóa cho chắc. Sau khi xóa xong gửi yêu cầu xem xét thì GA lại bảo vào url đó ko có nội dung nên cũng là vi phạm.
    Giờ làm kiểu gì các bác?

2. no-reply

no-reply Bang Chúng

Trang nào vi phạm thì chỉ gỡ quảng cáo trên trang đó rồi submit lại là xong, bạn tạo lại bài viết với đường link đó gỡ qc rồi submit thử xem.

chamchich likes this.
  3. chamchich

Khổ cái em đặt ad ở header. Giờ gờ ở header ra phí quá. Để em thử tạo lại bài viết và dùng chính link đó xem

4. automan

automan Hương Chủ

custom code không hiện qc cho url đó, chứ ai kêu gỡ header code toàn site {baffle}, còn không thì xóa content luôn page đó là xong, nếu url đó ko có nhiều vissit{go}

5. chamchich

Xóa thì nó bảo site ko có nội dung bác ạ. Em edit content trên page đó rồi duyệt lại xem sao

6. money

money Hương Chủ

Xoá page nhưng nếu vào url đó mà không trả về error 404 thì SE hiểu là page đó vẫn tồn tại. Khả năng là bị như vậy chứ anh vẫn xoá page vi phạm hoài mà chưa bao giờ bị như vậy.

7. chamchich

Em đã sửa nội dung và được thông báo:
    • 1 trang được xem xét theo yêu cầu của bạn và không tìm thấy vi phạm chính sách nào trên trang tại thời điểm xem xét. Phân phát quảng cáo sẽ được khôi phục trên trang này và giới hạn xem xét hàng tháng của bạn sẽ được ghi có.