Hnay GA có vấn đề

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by quang mít, Aug 1, 2018.

1. quang mít

quang mít Sơ Nhập Giang Hồ

2. console

console Bang Chúng

Giàu

3. xmenvn2510

xmenvn2510 Moderator + MiddleMan Staff Member

Thế là bình thường mà. Làm gì mà đã sốt thế. Của mình dạo này giảm quá. chán ghê.

4. automan

automan Hương Chủ

lâu lâu có những click 5-7 $ mà, sợ quéo j {doubt} . Tóm lại ko cheat gà thì nó cao kệ nó, chả sợ gì {sure}

5. quang mít

Dạ em k cheat, chỉ mua tf thôi :)

6. automan

automan Hương Chủ

cái đó cũng vi phạm gà rồi phải ko {doubt}

7. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Sao mấy trang rút gọn nó công khai rate này nọ mà sao nó vẫn sống tốt thế cụ. Vậy mình report google nói trang này mua traffic thì domain đó có bị die ko

8. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Hình như nó tính là traffic tự nguyện và traffic ép buộc đó

9. quang mít

lại có thể loại tf thế nữa ạ
    P/s: CÓ bác nào chỉ em cách spam fb video không ạ

10. Nai

Mới nghe thuật ngữ này :D.
    Không quan tâm tới những gì mà bác đã chia sẻ (Vì thực chất là ko hiểu rõ được vì thí dụ không chính xác) thì cách spam video mình đã từng làm như sau:
    Tạo 1 trang fake link ví dụ như trang này shink .us
    Sau đó bác đi spam, hết.

quang mít likes this.
  11. anhvu

anhvu Tân Thủ Thôn

die chứ bác. trước em làm đi mấy con ga rồi, cứ 1 con ăn dc 2 3 tháng nó soi là die. sau đó chơi chiêu đặt 1 tháng sau đó gỡ gắn ga khác thì đến lúc nhận nó thịt luôn 2 con. hết gà bỏ luôn. lúc đẹp trời nó khóa domain lý do là nội dung auto, fake download, redirect ... còn ko chém thẳng acc.

thằng 123links gì trước nó domain .com giờ cũng die đổi thành .pw hay gì rồi

quang mít likes this.
  12. Nai

Lúc trước nó .top thôi à. Sau đó thì đổi thành . pw giờ thì .co. Nhưng đó là trong 3 năm, vậy tháng nào mình cũng report là nó đổi đổi domain liên tục luôn à =)). Sao nghe dễ ngởm quá mà cộng đồng mấy nghìn mem

quang mít likes this.
  13. anhvu

anhvu Tân Thủ Thôn

em cũng ko bik sao nó lâu die vãi :)) bác cứ report đi xem die ko:)) chứ em có mấy web download movie game với vẩn ngày trỏ tầm 10k-15k view qua 1 page redirect mà chả sớm muộn cũng die ga. rate tính ra gấp 3 4 lầm bọn adfly mà hao gà với chưa chắc dc tiền nên nghỉ lun chơi adfly cho rồi.

14. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Thím biết code ko? nếu biết code thì em nghĩ có thể có vài hướng để pác đi theo đường spam video đó

15. Nai

Nói quỵt toẹt cái nào cụ. Em muốn rửa traffic xxx sang traffic sạch

16. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Code 1 cái site có thể nhận biết dc bot của fb, Khi bot của fb vào thì show ra content tốt, Còn ko phải thì show ra content xấu. Xong rồi cho nó qua 1 vài site redirect trực tiếp mà uy tín. Hoặc rút gọn link thì traffic sẽ tốt thôi. mục tiêu là làm mất đi cái reffer hoặc reffer từ 1 site mà có độ uy tín cao, cái nầy hỏi pác nào làm seo sẽ biết, kw là "backlink redirect"

Nai likes this.
  17. Leo

Leo Tân Thủ Thôn

Em chơi GA Việt mà xưa lâu lâu có đợt được phát 50$, phát 80$. Mà chả thường xuyên, năm được 1-2 nhát, buồn quá :(

18. Nai

Dạng code thì thế này hả cụ:
    1. Tạo page detect bot fb
    2. Short link page đó qua các trang short uy tín
    3. Mang link đi spam

19. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Ờ cái quan trọng nhất là phải detect dc con bot fb, và chơi 1 time ngắn domain bị fb block nhanh nên phải thay domain liên tục luôn

20. Nai

Ủa sao kì vậy, tưởng detect được thì mình lai rai ngày vài link share cho vài chục group thì sống hoài chứ :D.