Hỏi: Cách cài trình duyệt CryptoTab Browser trên Linux.

Discussion in 'Hỏi Đáp Kỹ Thuật' started by Ak1974, Oct 2, 2021.

1. Ak1974

Ak1974 Sơ Nhập Giang Hồ

Như tiêu đề mình muốn hỏi là có ai biết cách cài CryptoTab Browser trên linux không. CryptoTab có addon trên chrome và firefox nhưng mà chrome và firefox đã chặn script đào coin nên không cài được. Anh em nào có kinh nghiệm hoặc cài được trên linux xin hướng dẫn với ạ.

2. Hau Nguyen

Hau Nguyen Sơ Nhập Giang Hồ

chặn thì mở ra thôi, có gì đâu

3. Ak1974

Ak1974 Sơ Nhập Giang Hồ

chặn như này bác à.

4. wpresources

wpresources Bang Chúng

Đổi trình duyệt khác hoặc dùng phiên bản cũ hơn ví dụ firefox 54 (nếu dùng nó thì tìm từ khóa firefox disable update để chặn nó update lên bản mới).Firefox bản cũ mình thấy nhẹ hơn addon hỗ trợ cũng thấy ngon hơn nhiều

5. ducanhtian

ducanhtian Sơ Nhập Giang Hồ

Bỏ cái đào coin này đi bạn, ko dc bao nhiêu đâu mà hại cpu với thi thoảng nó gửi ít backdoor về máy

6. wpresources

wpresources Bang Chúng

Hỏng máy mới sợ,chạy không hiệu quả thì cài lại hệ điều hành là được.Cái này tính tiền bằng cpu à,có cách nào tính xem ngày với x(số core) core cpu được bao nhiêu ko ?

7. ducanhtian

Tính bằng cpu

8. wpresources

wpresources Bang Chúng

Trả lời như không trả lời {doubt}

9. ducanhtian

sorry bạn đang bận nên trả lời hơi nhanh, cái này tính bằng CPU nhé, nếu set thấp điểm sẽ thấp còn set cpu cao điểm cao nhưng bạn chả làm dc gì vig cpu quá tải, nói chung đừng đào bằng cái này vì kodc bao nhiêu đâu.

wpresources likes this.
  10. Ak1974

Ak1974 Sơ Nhập Giang Hồ

mình có treo thử thì tiền lên nha mấy bác. nếu mà 1 tháng đào dc 1$ thì có 300 máy đào 1 tháng cũng dc 300$ đúng ko các bác.

wpresources likes this.
  11. no-reply

no-reply Bang Chúng

nhân rộng kiểu này thì lỗ hộc máu, 1 tháng $1 thì làm ăn gì br.

12. Ak1974

Ak1974 Sơ Nhập Giang Hồ

chạy kiểu farm thì sẽ có ăn nhé, chứ có vài máy thì ko nên làm.