[Hỏi] Code redirect traffic từ Google

Discussion in 'Hỏi Đáp Kỹ Thuật' started by Nai, Aug 22, 2017.

1. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Tình hình là em đang được Google cho cái code 900k chạy adwords, tưởng nạp để dành được ai dè nó cho sài tới cuối tháng 8. Nên giờ em muốn dùng để thử chạy quảng cáo thử.

Nên mạo muội cụ nào có code php redirect traffic từ search thì cho em xin ạ.

Cho em xin đi anh @money {surrender}{surrender}

2. console

console Bang Chúng

Cái này nghĩa là sao nhỉ

3. money

money Hương Chủ

Cái này dễ mà.
    Lấy http referer rồi check if strpos (google) thì header location về link em cần thôi. Chi tiết code thì để tối or mai anh send cho chứ giờ đang đi ngắm gái mà code php thì anh ko rành, phải có lap copy paste mới ra :D

Nai likes this.
  4. money

money Hương Chủ

Anh đoán là muốn cheat ấy mà. Mua quảng cáo nhưng check nếu là click từ quảng cáo thì redirect sang chỗ khác. Ko biết đúng ko :D

Nai and console like this.
  5. console

console Bang Chúng

Nếu là vậy thì set ads về 1 route nào đó redirect thẳng luôn cần gì check referer anh.

6. money

money Hương Chủ

Chịu thôi, anh trước giờ làm ăn đàng hoàng, mấy vụ cheat choác này anh nào có biết gì :(

Em nó hỏi cần code redirect thì anh share code thoy chứ anh ko cheat :3

Nai likes this.
  7. console

console Bang Chúng

Chơi với gg mà cheat gì được, tốt nhất tối đắp mặt nạ cho đẹp trai là ổn {boss} không có thì cà chua dưa leo cũng tốt ae nhé {boss}

8. Nai

Ngắm gái xong nhớ share nha anh. :D Thì có 900k ko dùng uổng quá nên sẵn tiện em cheat thử xem thế nào ấy mà. :D
    Cái này Google nó cho tiền sẵn tiện em cheat mấy net ấy mà.
    Đúng rồi anh ơi {big_smile}
    Khi search từ Google mới redirect thôi cụ vì quảng cáo ads mà, còn truy cập từ nguồn khác thì vẫn ra trang tào lao của em, bỏ đại cái hình anh nào đẹp trai cho net nó check thôi ;D

9. Nai

À nhờ mấy cái hàm của anh em search google ra rồi anh. Thanks anh :D. Php cũng có strpos

10. money

money Hương Chủ

{bang}{bang}{bang}

11. gu gồ

gu gồ Administrator Staff Member

account mới phải pay 900k mới sử dụng được voucher 900k

12. Nai

là sao bác, chứ không phải là mình chạy quảng cáo 900k là dùng cái coupon là được free à

13. gu gồ

thì bác tạo acc mới, set ads và trả cho nó 900k, sau đó bác nhập cái voucher vào thì được dùng free 900k

14. Nai

Ý bác là buy one get one free ấy hở?
    Chứ ý mình hiểu là nó cho mình 900k để dùng thử đấy

15. gu gồ

đúng rồi, kiểu buy 1 get 1 free
    mà acc mới thì mới dùng voucher được, em nó gửi mail cho voucher đầy nè

16. Nai

@@ Kì vậy à, sao nó ko nói rõ phần đó nhỉ. Nó chỉ bảo sẽ được tính khi chi tiêu đạt 900k là cứ nghĩ mình sài 900k thì sử dụng được voucher {angry}{angry}{angry}

17. console

console Bang Chúng

900k là ít, nó mail mình hoài ấy mà. 1tr3 bình thường ah. Mình chạy bao nhiêu nó cho bấy nhiêu. Cao nhất 900k

18. Nai

Ai kinh doanh ế quá đều vậy hết cụ à. Khổ thân Google {cry}{cry}{cry}