Hỏi kinh nghiệm reg VDO

Discussion in 'CPM & CPC & PopUp' started by MercE300, Nov 19, 2021.

1. MercE300

MercE300 Khách Qua Đường

Site e có đc bọn VDO mời chào vào net, e thấy bọn này cũng đc mấy bác trong 4rum suggest nên e cũng ok chơi với net này.
    Mà nay bọn nó gửi cho cái link gì để điền vào đăng kí partner với bọn nó mà e vào xem cái form hết cả hồn.
    Bác nào có kinh nghiệm làm cái form này hướng dẫn e với, e đăg kí mấy net rồi mà chưa thấy net nào yêu cầu điền cái form như kiểu hợp đồng pháp lý như này cả.

2. no-reply

no-reply Bang Chúng

Giờ nó rối rắm nhỉ. Trước m dùng thử được đúng 1 tuần xong tháo chạy luôn vì impressions thấp net 60.

MercE300 likes this.
  3. MercE300

MercE300 Khách Qua Đường

net 60 nghìa là gì bác, sorry e newbie nên ko biết mấy cái này.

4. langriser

langriser Sơ Nhập Giang Hồ

60 ngày mới trả tiền.

5. MercE300

MercE300 Khách Qua Đường

thank bac

6. automan

automan Hương Chủ

1 tuần ko test được nó đâu, thouwfng 2 tuần đến 1 tháng, và bên nó hay delay, hết tuần này tiền thấp vãi tè, nhưng sang tuần mới, xem lại tuần trước thì thấy tổng sẽ hơn gấp đôi, nói chung xài song song dạng video ad của nó kèm 1 net khác cũng ok. Thêm được kha khá.

7. MercE300

MercE300 Khách Qua Đường

bác cho e hỏi, bác thêm cái ad-tags của bọn VDO này như nào vậy, nó gửi cho e file để add vào web nhưng e ko kèm hướng dẫn. e hỏi thằng quản lí thì nó hướng dẫn cái éo gì ý đọc chả hiểu cmg.
    Nguyên văn nó hướng dẫn e đây:

8. automan

automan Hương Chủ

mình chưa từng thấy hướng dẫn này, của mình nó gửi đoạn code, paste vào header là xong thôi.
    + thêm ads.txt của nó.

9. MercE300

MercE300 Khách Qua Đường

Đúng rồi, bọn nó gửi e 1 file text chứa đoạn code như này, e cũng đoán là copy paste vào header, nhưng ko dám chắc nên mới mail hỏi lại nó xem sao thì đc nó hướng dẫn implement chả hiểu cmg. {angry}

10. automan

automan Hương Chủ

copy paste , nếu nó có đưa ads.txt thì add vô, thường nó sẽ gửi mail kêu add thêm khi web được khách hàng approve , Xong mail nói nó tao paste rồi, nó sẽ enable trên site cho ads chạy
    --- Double Post Merged, Nov 26, 2021, Original Post Date: Nov 26, 2021 ---
    có gì mail hỏi con này, nó support tốt lắm, support mình 2 năm rồi, dạo này con đó lên chức nên đưa thằng mới support như lìn, nên mình vẫn phải mail con đấy hỏi nó vẫn support nhiệt tình

https://www.linkedin.com/in/sumedha-dhawan-50203b129/

11. MercE300

MercE300 Khách Qua Đường

vâng bác, e cám ơn.