Hỏi về Popads.net

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by JackZ, Feb 19, 2021.

1. JackZ

JackZ Khách Qua Đường

Các bác ở đây có chơi em này thì cho em hỏi nhẹ cái ạ. Theo như em để ý thì mỗi lần em lấy mã quảng cáo mới gắn vào website là y như rằng 1-3 ngày sau số lượng view đều cao hơn so với ngày trước. Đại khái là trước đó em đang tầm 3.5$/ 1 day thì em thay mã mới thì là 1-3 hôm tiếp theo phải lên được 4.5 đến 5$ /1 day.

1. Muốn hỏi các bác là ngày nào em cũng generator mã mới ra cập nhật vô web thì có bị sao với tài khoản Popads của em ko ? Nếu ko được thì nên thế nào thì tối ưu tốt nhất.
    2. Bình thường khi em generator mã ra gắn vô web em để mặc định luôn ko có chỉnh sửa cấu hình bung pop gì cả. Có phải cấu hình ra sao để tăng lợi nhuận lên được ko.

2. Tạ hơi nặng

Tạ hơi nặng Bang Chúng

đang chơi 2 net net nào cũng đủ tiền có em manager riêng có gì hỏi tụi nó cho nhanh :D

3. JackZ

JackZ Khách Qua Đường

thế bác đang làm thế nào, có thay đổi mã thường xuyên ko và có cấu hình gì về phần cài đặt pop ko

4. Tạ hơi nặng

Tạ hơi nặng Bang Chúng

Ko bác ơi; chat vs tụi nó bảo đang chơi net khác rate cao hơn nó hứa tămg cpm cho, xong thấy tăng chút xíu ah

5. JackZ

JackZ Khách Qua Đường

bác kiếm 1 day được nhiều ko mà thỏa thuận với bọn nó được thế, mình có được 4$/ day k biết nó nâng cho ko vì rate hiện tại có 0.34 và bác chat với nó qua đâu vậy

6. hvmedia

hvmedia Tân Thủ Thôn

Mua traffic từ popads toàn bot, có ai bị như em không ạ?

7. Tạ hơi nặng

Tạ hơi nặng Bang Chúng

Trên trăm đô 1 ngày có riêng em manager xinh gái bảo gì cũng nghe