Hỏi về web đặt banner rate cao

Discussion in 'CPM & CPC & PopUp' started by phucsenpai, Jul 26, 2021.

Tags:
  1. phucsenpai

phucsenpai Tân Thủ Thôn

Em chào mọi người ạ, tình hình là em vừa làm 1 web phim nước ngoài đc 1 tháng nhưng giờ em thấy tỉ lệ hỏi download phim rất nhiều, nên em dự định làm 1 trang subdomain để làm cái short link sang web down phim kiếm xiền ạ, mà em có chơi qua clickadu, exoclick,... em thấy 1k hiển thị chưa đc 0.01$ nữa thì cũng nãn. Anh chị có cách nào hoặc có nhà qc nào tối ưu không ạ ? em xin cảm ơn.
    --- Double Post Merged, Jul 26, 2021, Original Post Date: Jul 26, 2021 ---
    Em ko chơi poup nha mng, vì web em có poup, web down của ngta cũng cơ poup, h qua cái short mà poup nx thì tội ng dùng quá.

wpresources and Newbie88 like this.
  2. sad_logger

sad_logger Sơ Nhập Giang Hồ

Bác thử a-ads[.]com(Ví BTC lấy của binance) xem sao, em đang đặt banner của exoclick, clickadu, a-ads, adspyglass

1. Adspyglass: Liên kết exoclick, clickadu trong tab Ad Network
    2. Adspyglass: Import mã banner của exoclick, clickadu.
    2. Adspyglass: phần tab "SSP marketplace" bật ON
    3. Site đặt mã của adspyglass + a-ads

a-ads[.]com:

Attached Files:

Last edited: Sep 1, 2021
    wpresources likes this.
  3. vothuong

vothuong Tân Thủ Thôn

traffic thấp thì đương nhiên là CPM thấp rồi bác, lúc nào traffic lên tầm 50k visit 1 ngày, thì mặc cả cpm được

4. phucsenpai

phucsenpai Tân Thủ Thôn

Traffic a asian hay sao v ạ? ảnh a-ads ở trên là ngày bnhiu view ạ ?
    --- Double Post Merged, Sep 1, 2021, Original Post Date: Sep 1, 2021 ---
    Vâng b, e đang chơi addkeep ngày online cứng 50 đặt banner vs ipp ngày đc 3$. Sắp tới chắc em chuyển sang clickadu bảo họ set cpm đc k, thấy bảo họ set đc cpm

5. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

IPP là gì thế

6. sad_logger

sad_logger Sơ Nhập Giang Hồ

Bạn đặt AdsKeeper thì ngon rồi, a-ads[.]com kia đúng nghĩa content rác nhé, thống kê theo từng đơn vị quảng cáo,, chỗ kia cũng tầm 50K impress đấy. Nếu content chất thì đừng
    --- Double Post Merged, Sep 2, 2021, Original Post Date: Sep 2, 2021 ---
    Tùy content nữa bác, em content rác nên cũng ko mặc cả nổi CPM, hị vọng x5 rồi mặc cả như bác nói thử xem :D

Attached Files:

Last edited: Sep 2, 2021
  7. wpresources

wpresources Bang Chúng

In page push

8. vothuong

vothuong Tân Thủ Thôn

em có vài site traffic cũng cao cao mà đăng ký bọn adkeeper này nó vẫn reject và bảo traffic thấp. IPP của bọn đấy CPM tầm bao nhiêu thế bác

Last edited: Sep 2, 2021
  9. phucsenpai

phucsenpai Tân Thủ Thôn

In page push khoản 0.02. còn banner là 0.1 đó b, view Philip, US là chính mà CPM kém thật