hỏi về xác minh paypal

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by VanLong, Sep 24, 2019.

1. VanLong

VanLong Sơ Nhập Giang Hồ

paypal của mình bắt xác minh 3 bước thông tin cá nhân, photo id, cmnd .... mình đã hoàn thành đc 2 bước cuối, bước đầu tiên cứ báo như trong ảnh đã chợ đợi 2 tuần r mà vẫn thế

giờ phải làm sao đây các bạn??

2. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Coi chừng ảnh chụp có vấn đề ấy

3. NT_chém

NT_chém Bang Chúng

chat vs support. ngày trước nó bắt mình xác minh mình gửi mỗi ảnh cmt, mấy cái kia làm gì có đâu. xong gửi tin nhắn cho support nó nội dung đại loại là mình là người dùng cá nhân, có mỗi cmt và k có mấy giấy tờ kia. hai ngày sau thì nó mở khóa

4. Phan Thị

Phan Thị Bang Chúng

call đi mọi vấn đề fix nhanh không ấy mà

5. 2ndCapricorn

2ndCapricorn Sơ Nhập Giang Hồ

Gọi trực tiếp cho Paypal: +6565104584 (Số Singapore). Chọn tiếng Việt, sẽ được gặp support người Việt. Nhớ gọi giờ hành chính.

6. wpresources

wpresources Bang Chúng

Mình cũng đang bị hóa đơn tiền điện không dùng được,nên muốn hỏi ra ngân hàng lấy tờ có địa chỉ thông tin mình gọi là sao kê đúng ko hay gọi gì khác ạ.Mình dùng MBBank

7. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Hóa đơn nào có thông tin họ và tên của mình và địa chỉ là được.
    Sao kê không dùng được (vì đã thử).

wpresources likes this.
  8. Tạ hơi nặng

Tạ hơi nặng Bang Chúng

Bị đúng cái của e trước hay giao dịch sau mua 1 cái hoá đơn điện tử tạo ra từ phần mềm của nhà mạng ấy là qua luôn, quen ai bảo ngta làm cho

wpresources likes this.
  9. wpresources

wpresources Bang Chúng

Hóa đơn tiền điện không có tên mình gửi lần đầu không được,tìm hóa đơn khó quá nên mình thử gửi lần 2 ấy vậy mà thành công.May quá trời lun

Last edited: Sep 18, 2021
  10. langriser

langriser Sơ Nhập Giang Hồ

Mình nhớ lúc trước xác minh paypal ra ngân hàng xin giấy xác nhận tài khoản, trong đó có ghi tiếng Anh đủ thông tin với dấu đỏ là được duyệt à, không phải sao kê tài khoản.

wpresources likes this.
  11. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

5 6 năm trước mình chụp bill điện nước là được, thậm chí không phải mình đứng tên luôn miễn đúng địa chỉ + bằng lái xe là pass.